Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gts (g92) เล่นเกมส์ Aion ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gts (g92) เล่นเกมส์ Aion ได้ไหม

ใครคอเกมส์ออนไล คงรู้จักเกมส์ออนไล Aion ที่ภาพสูง
    ผมอยากรู้ว่าการ์ดจอ 8800 gts (g92) จะเหลือใช้ไหมถ้าเจอกับเกมส์นี้

Crysis ลื่นๆก็คงไม่มีเกมไหนน่าห่วงแล้ว(มั้ง)คับ

Comment

ยังไม่ได้ลองเล่นเลย Crysis โหลดมาสามชาติกว่าๆ ยังไม่เสร็จซะที

Comment

Originally posted by giyotin View Post
        ยังไม่ได้ลองเล่นเลย Crysis โหลดมาสามชาติกว่าๆ ยังไม่เสร็จซะที
        http://forums.overclockzone.com/foru...=127592&page=2

Comment

Aion งั้นๆแหละคับ
          เกมส์ online เน้น CPU+ram มากกว่า

ภาพไม่ได้สวยไปกว่า Lineage2 เลย เข้าไปดูใน spec ในเวป ต้องการน้อยกว่า Lineage2 อีก

Comment

Aion มันใช้ cry engine ตัวเดียวกับเกม Farcry ถ้าเล่น Farcry ไหวเกมนี้ก็สบายๆ 7900gsก็เหลือแล้วมั่งครับ สำหรับ Aion

Comment

7600GT + RAM 1GB ก็เหลือๆเเล้วครับ

Comment

เกินแบบเหลือๆเลยครับ ??

Comment

ซะงั้น เหอะๆ การ์ดระดับนี้ มาเทียบเกมส์... -*-?

Comment

ถ้า 8800GTS G92 เล่น Aion ไม่ไหว คงไม่มีการ์ดตัวไหนบนโลกใบนี้เล่นได้ละครับ เกมส์ออนไลน์มันไม่ได้กินสเปคโหดขนาดนั้น นอกจากเวลาเข้าเมืองหรือไปล่าบอสเยอะๆ จะเจอคนมากๆเป็นไปได้ที่อาจจะสะดุดเล็กน้อย

Comment

มาเล่น Lineage2 กันเถิด - -

Comment

เห็นลือกันว่า Aion อาจจะไม่เข้าไทยไม่ใช่เหรอ ....ไม่รุนะ
                        ถ้าไม่เข้าไทยจิง
                        สงสัยต้องไปเล่น sv.inter ทำให้ต้องเจียดตังค์ไปจ่ายค่า เน็ต Hi-speed แรงๆเล่นแทนละคับ

Comment

เน้น Ram เยอะๆคับ

Comment

Working...
                          X