Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เรื่องแรมเทพของคิงตั้น กับ แรมของcorsair และ แรมGEIL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เรื่องแรมเทพของคิงตั้น กับ แรมของcorsair และ แรมGEIL

อยากรู้ว่าแรม3ตัวนี้ตัวไหนราคาเท่าไรอะครับ
    ใน 1 กิก บัส 800 อะครับ
    และตัวไหนแรก กว่า กัน อะ ครับ
    ชิปของแต่ละยี่ห้อนี้เป็นยังไงบ้างครับ
    ขอความเห็ฯหน่อยครับ
    สำหลับผู้ที่ใช้อยู่และผู้เชี่ยวชาญ
    ขอบคุรคราบบบบ

1GB ของ Geil cl4-4-4-12 ประมาณ 2450 บาทเองนี่ครับ

Comment

แล้ว คิงตั้นละครับ ตัวรหัสเทพอะไรนี้แหละครับ
      และcorsair ด้วยครับ cl เท่าไรครับ
      พอดีไปดูที่เวป jib มาอะครับ
      ตัว Geil 1กิก 2ตัว มานขาย 1910 อะ ครับ
      ตัวที่ขายอยู่ jib ตัวนนี้มานดีรึป่าวครับ
      ทะม่ายขายถูกจัง

Comment

Originally posted by Infernal View Post
        แล้ว คิงตั้นละครับ ตัวรหัสเทพอะไรนี้แหละครับ
        และcorsair ด้วยครับ cl เท่าไรครับ
        พอดีไปดูที่เวป jib มาอะครับ
        ตัว Geil 1กิก 2ตัว มานขาย 1910 อะ ครับ
        ตัวที่ขายอยู่ jib ตัวนนี้มานดีรึป่าวครับ
        ทะม่ายขายถูกจัง
        Kingston Chip Micron D9 + KUB

Comment

D9GNH ครับผมใช้อยู่1*2G 5200 มันสามารถลาก AMD 3600+ จาก 1.9 Gไป3 G ได้

Comment

เหอะ ๆๆ
            ขอบ คุณ ครับ
            แต่ ราคตัวD9GNH มาน เท่าไรอะครับ
            1กิก 2ตัวนะครับ
            พอดีจะเอาไปเทียบกับ Geil อะครับ
            เห็น jib ขายถูกดี
            แล้วตัวที่ jib ขายมานตัวไหนอะคับ
            ใครรู้ ขอดูภาพตัวอย่างหน่อยได้มั้ยครับ
            ขอบคุณอีกรอบครับ

Comment

Originally posted by ka-pom View Post
              D9GNH ครับผมใช้อยู่1*2G 5200 มันสามารถลาก AMD 3600+ จาก 1.9 Gไป3 G ได้
              บอร์ดอะไรท่าน

Comment

p5kc
                อะครับ
                ดู ท่าไม่ค่อยมาคนเล่นบอดนี้เลยเนอะ
                ไปเล่น p5krกัน หมดเลย
                หุหุหุ
                ไม่เป็นไรครับ
                ภูมิใจละครับ
                ตอบที่นะครับ

Comment

Working...
                X