Announcement

Collapse
No announcement yet.

สติกเกอร์ลายคาร์บอนไฟเบอร์นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สติกเกอร์ลายคาร์บอนไฟเบอร์นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ

คืออยากได้สติกเกอร์ลายคาร์บอนไฟเบอร์แผ่นใหญ่ๆหน่อยหน่ะครับ คือกำลังจะเอามาแปะใส่โน๊ตบุค compaq presario v2000 ตั้งแต่ 3 ปีที่แล้วครับ มันเริ่มเก่าแล้ว ทีนี้เลยอยากหาสติกเกอร์ลายคาร์บอนไฟเบอร์มาแปะหน่ะครับ
    หาซื้อได้ที่ไหน และราคาตกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

สุดท้ายนะครับ มีวิธีไหนที่จะทำให้สติกเกอร์ที่แปะคอมนั้นไม่ลอกง่ายๆไหมครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

แถว ๆ เสือป่า คลองถมครับลองเดินหาดู ผมว่าจะไปไม่มีเวลาเลยครับ

Comment

พวกตามแผนกเครื่องเขียน หรือ b2s พวกนี้ไม่มีใช่ไหมครับ
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ถ้าแยกชิ้นส่วน ออกมาได้และจะทำสีลายคารืบอนไฟเบอร์มีร้านเนะนำคับ

Comment

ได้แล้วบอกด้วยนะครับอยากได้มั้ง อิอิ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            พวกตามแผนกเครื่องเขียน หรือ b2s พวกนี้ไม่มีใช่ไหมครับ
            ไม่มีครับ...ที่ผมโมผิวโนตบุคใหม่ที่เป็นลายทหารผมก็ซื้อที่เสือป่าครับ มีครบเลย สติ๊กเกอร์สแตนเลดก็มี ... ผมว่าจะทำป้ายนูน OCZ อยู่ ไว่ว่าง ๆ คงได้ทำ ว่าแต่ในสนในบ้างหรือป่าว.... ไว้ไปเดินวันไหนว่าง ๆ นัดกันไป Shop อุปกรณ์มา MOD กันก็ได้ครับ ^^"

Comment

ตามร้าย ขายของแต่งมอเตอร์ไซ อะ

Comment

แล้วพวกสติกเกอร์เนี่ย มันไม่ได้ลอกง่ายๆใช่ไหมครับ กลัวขอบมันลอกง่ายหน่ะครับ ...

Comment

ถ้ากลัวลอกแนะนำเอาเป็น ฟิล์มลอยน้ำ มาทำเลยครับเคยไปซื้อแถวๆ ม.เกษตร
                  ชื่อร้านถ้าจำไม่ผิดน่าจะชื่อ "เรซิ่นอาร์ท"

Comment

แล้วฟิล์มลอยน้ำที่ว่านี่เขามีไว้ทำอะไรครับ ที่ถูกต้องหน่ะครับ

Comment

Working...
                    X