Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Update Bios เป็น 1.60 แล้ว แต่ CPU เหมือนทำงาน core หนักอยู่ core เดียว มีรูป*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Update Bios เป็น 1.60 แล้ว แต่ CPU เหมือนทำงาน core หนักอยู่ core เดียว มีรูป*

ตอนนี้ Update Bios เป็น 1.60 แล้ว แต่ CPU ดันทำงานหนัก Core เดียว
    แก้ยังไง ดีเหรอครับ ท่าน
    หรือว่า ปรับอะไรที่ bios ได้

นี่รูป ครับ

หรือว่า แบบนี้ปกติ หรือว่า ยังไง งง

ปกติ
    มันรันไม่เ่ท่ากันอยู่แล้ว แล้วแต่อารมย์

Last edited by TWK.; 15 Jan 2008, 20:54:23.

Comment

แต่ส่วนใหญ่ที่พบ คือ core แรก มันขยันผิดปกติ (หรือผมพึ่งสังเกตุไม่รู้) core สอง ขี้เกียจ อ่ะ เลยมาถามดู

ยังไงก็ของคุณท่าน TWK มากๆๆ

Comment

มันขึ้นอยู่กับโปรแกรมที่รันด้วยนะ

Comment

ของผมสั่งได้ครับ กราฟสวยด้วย
          Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:14.

Comment

มันไม่เท่ากับแป๊ะๆ หรอกท่าน จากรูปท่านก็ดูใกล้เคียงกันแล้วนะครับ

Comment

อะไร จะเอา ขนาดนั้น คนเรา เน้อออออ.........มันต้องมีค่า บวก ลบ ขึ้น ลง เสมอ แหละครับ ไม่ใช่ว่าจะ แป๊ะๆ เสมอไป

Comment

แต่ของผมเวลาเล่นเกมส์ทำงานเท่ากันเป๊ะเลย 100% เป๊ะไม่มีลด

Comment

Originally posted by autobot33 View Post
                  แต่ของผมเวลาเล่นเกมส์ทำงานเท่ากันเป๊ะเลย 100% เป๊ะไม่มีลด
                  หัวเดียวสิท่า 100% เป๊ะเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by maxy View Post
                    แต่ส่วนใหญ่ที่พบ คือ core แรก มันขยันผิดปกติ (หรือผมพึ่งสังเกตุไม่รู้) core สอง ขี้เกียจ อ่ะ เลยมาถามดู

ยังไงก็ของคุณท่าน TWK มากๆๆ
                    ลายเซ็น ท่านฮามาก

Comment

ถ้าเต็ม 100% 2core เลยอ่ะ หมายความว่า งัยยยยยยย *0*

Comment

Working...
                      X