Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุด GIGABYTE Radeon HD 3870 มาขายสักที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุด GIGABYTE Radeon HD 3870 มาขายสักที

มาแล้วครับการ์ดจอ Radeon HD 3870 มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ อิอิ

ราคาน่าจะประมาณ 7,XXX Bath ครับ ( แก้ไขราคาเก่านะครับ เรื่องราคาแนะนำสอบถามราก่อนนะครับ อาจจะถูกกว่าที่ผมบอก )

ตัวนี้เจอที่ TK ครับ

รุ่นหน้าที่ออกมาขายน่าจะเป็นตัวที่ใส่พัดลม Zalman + Ultra Durable 2 นั่นละครับ ราคาถูกกว่าตัวนี้เสียอีก

ข้อมูลเพิ่มเติมกด

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=488
    Last edited by God_Hand; 15 Jan 2008, 22:33:20.

ราคาแรงไปหน่อย

Comment

โอ้โห ผมแฟน Gigabyte / ATI โดนเลยรุ่นนี้แต่อย่างว่าราคาแรงไปหน่อยจริงๆ ครับ

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
        โอ้โห ผมแฟน Gigabyte / ATI โดนเลยรุ่นนี้แต่อย่างว่าราคาแรงไปหน่อยจริงๆ ครับ
        ราคาแนะนำถามร้านครับ เพราะราคาผมบอกเผื่อครับ

Comment

7XXX นี่ ราคาน่าฟัด

Comment

ราคา 8150 บาทครับผมที่ tk
            http://www.tkcom99.com/

Comment

Originally posted by hackerkkk View Post
              ราคา 8150 บาทครับผมที่ tk
              http://www.tkcom99.com/
              ตามนี้เลยครับ ผมเอาภาพนี้มาจาก TK

Comment

รุ่นนี้แดงดีแฮะ

Comment

ท่านวิกร เล่นเครื่องเสียงรถยนต์ด้วยหลอครับ

Comment

Gigabyte อะตัวญี่ห้ออะดีคับ แต่ตัวประกัน ......... อิอิ

Comment

ประกันอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ scanner

Comment

Originally posted by shikuva View Post
                        Gigabyte อะตัวญี่ห้ออะดีคับ แต่ตัวประกัน ......... อิอิ
                        ดีครับ ดีทั้ง Synnex และ Scanner ครับผมเช็คมาแล้ว

Comment

Originally posted by Khow View Post
                          ประกันอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ scanner
                          ก็ Synnex ไงครับ และ Com7 เร็วๆนี้

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                            ก็ Synnex ไงครับ และ Com7 เร็วๆนี้
                            แถวบ้านผมมันมีให้เลือกก็ดีสิเพราะ Com7 และ Synnex และร้านใกล้บ้านไม่มีร้านที่สั่งมาขาย
                            ขนาด BigIT บริษัทลูก Com7 ยังไม่สั่งมาคิดดู
                            ของ GIG ส่วนใหญ่ ประกัน Scanner ครับ (หยิบ 30 เป็น Scanner 29 คิดดูละกัน) เข็ดครับ เพื่อนผมโดนไป 3เดือน ไม่เอาแล้วครับ
                            เพราะฉะนั้นอย่าสงสัยว่าทำไมที่ขก. GIG ขายไม่ดีทั้งนี้มาจาก ประกันอันสุดแสนจะดีของ Scanner สร้างประสบการณ์อันเลวร้ายให้เพื่อนผมไปแล้ว ทำผมเสียหน้าไปด้วย
                            Last edited by Khow; 18 Jan 2008, 00:14:31.

Comment

Working...
                            X