Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนฟังธงทีครับ 2.1 หรือ 5.1 คุ้มสำหรับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนฟังธงทีครับ 2.1 หรือ 5.1 คุ้มสำหรับตอนนี้

ผมเป็นคน ชอบ ฟังเพลง ดูหนัง เล่น เกม พอๆกันเลยอะครับ
    พวกพี่ๆท่านๆช่วยฟันธงทีครับ 2.1 หรือ 5.1 อันไหนคุ้มกว่า
    แล้วก็ช่วย แนะนำลำโพง ด้วยครับ ว่ารุ่นไหนดีไม่ดี

ห้าจุดหนึ่งเรย

Comment

ดูหนังจากเเผ่น DVD บ่อยไหมครับ
      ถ้าบ่อยก็ 5.1 ไปเลยครับ

Comment

5.1 ดูหนังสุดยอด

Comment

ฟังเพลงแน่นอน 2.1 มันจะได้รุ่นสูงกว่าในงบเท่ากัน
          ดูหนัง 5.1 พอดูไปเรื่อยๆ หนังมันส์มาก คุณจะลืมสังเกตเรื่องเสียง หรือสมาธิในการฟังเสียงน้อยลง ไปสนใจที่ภาพ
          เล่นเกมนี้ 5.1 สำคัญมากเพราะเราฟังเสียงศตรู

เลือกเองละกันครับ

Comment

ช่วยแนะนำ ลำโพงด้วยสิครับ -*-

Comment

ไม่เซียนนะ...แต่7.1นี่ยอดเรยอ่า..เสียงยังกะหมุนเป็นวงกลมได้^_^"(ยั่วให้เกิดกิเลส)
              เข้าเรื่องดีกว่า
              ซื้อ 5.1 ก็ดีนะ..แต่ถ้าเอาลำโพงไปวางเรียงกันข้างหน้า ก็2.1เหอะ(อันหลังนี่เห็นไม่ถึงพันเสียงก็โอแล้วอ่า)

อย่าลืมนึกถึงการ์ดดีๆสักหน่อยนะ..สำคัญไม่ได้ยิ่งหย่อนไปกว่ากันเรย

Comment

Originally posted by mech_eak View Post
                ไม่เซียนนะ...แต่7.1นี่ยอดเรยอ่า..เสียงยังกะหมุนเป็นวงกลมได้^_^"(ยั่วให้เกิดกิเลส)
                เข้าเรื่องดีกว่า
                ซื้อ 5.1 ก็ดีนะ..แต่ถ้าเอาลำโพงไปวางเรียงกันข้างหน้า ก็2.1เหอะ(อันหลังนี่เห็นไม่ถึงพันเสียงก็โอแล้วอ่า)

อย่าลืมนึกถึงการ์ดดีๆสักหน่อยนะ..สำคัญไม่ได้ยิ่งหย่อนไปกว่ากันเรย

- -* หาหนังที่มาน 7.1 หายากมากท่าน และก็แพงด้วย - -* 5.1ก็พอท่าน แล้วแต่งบ
                เหมือนท่านข้างบนพูดคับผม ฟังเพลง2.1 ดูหนังด้วยก็5.1 คับผม

Comment

ถ้า 5.1 รุ่นสุดคุ้ม นี้ จะเท่าไหร่ และ ของอารัย หรอ ครับ

Comment

Originally posted by Xion View Post
                    ถ้า 5.1 รุ่นสุดคุ้ม นี้ จะเท่าไหร่ และ ของอารัย หรอ ครับ
                    อยู่ที่งบครับ เน้นเพลงเพราะ หรือดูหนังมันต้องเลือกเอาครับ ถ้าเน้นหนังก็ X Force 5
                    ถ้าเน้นฟังเพลงมากกว่า ก็เเนะนำ Eacan A200

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                      - -* หาหนังที่มาน 7.1 หายากมากท่าน และก็แพงด้วย - -* 5.1ก็พอท่าน แล้วแต่งบ
                      เหมือนท่านข้างบนพูดคับผม ฟังเพลง2.1 ดูหนังด้วยก็5.1 คับผม
                      เล่นเกมส์ไงๆๆสุดยอด...แตกต่างกานมากมาย
                      แต่..ฟามจริงผมมุขอ่า^_^"ไม่ได้ให้เค้าไปเอาจิงๆอ่ะ

แต่มานก็ต่างกันจิงๆนะ

Comment

แนะนำลำโพงตัวนี้ไว้ ในตัวเลือกเพิ่มเติมด้วยคับผม นั้นคือลำโพงสุดคุ้ม X3 ของเรานี้เอง(ที่คนในนี้หลายๆคนแอบเชียร์)

ปล.รับไว้พิจารณาด้วยคับ^^

Comment

ดูด้วยว่ามีที่วางดีรึยังอ่ะ
                          ไม่ใช่เอา 5.1 มาแล้ววางกันเรียงหน้ากระดาน
                          = ="
                          แบบนั้นก็ 2.1 ดีกว่า

Comment

จะเอาลงขาตั้ง ไว้ข้าง หลังคับ มีที่ -*-

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                              ดูด้วยว่ามีที่วางดีรึยังอ่ะ
                              ไม่ใช่เอา 5.1 มาแล้ววางกันเรียงหน้ากระดาน
                              = ="
                              แบบนั้นก็ 2.1 ดีกว่า

ดูหนังที เสียงวิ่งเป็นวงกลม เลยท่าน

Comment

Working...
                              X