Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีของคนใช้เมนบอร์ด GA-P35C-DS3R อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดีของคนใช้เมนบอร์ด GA-P35C-DS3R อิอิ

ข่าวดีของคนใช้เมนบอร์ด GA-P35C-DS3R ครับ ตอนนี้หน้ากล่องระบุว่ารองรับ FSB 1600 และ Memory FSB 1200 แล้วนะครับ ( By OC )

ดีใจกันหน่อย เหอๆ

ถ้า By OC ส่วนใหญ่ก็ทำได้ FSB เกิน 2000 ตั้งแต่ 965P สำหรับทุกยี่ห้อ แล้วนี่ครับ..

Comment

อ่าวเจอท่าน จอมยุทธ บิดตูดซะแล้ว กร๊ากกกกก
      เจ็บมั๊ย รีบเพิ่มข้อมูลด่วน!!!!!!!
      Last edited by hideto13; 16 Jan 2008, 12:44:57.

Comment

ถ้า By OC ส่วนใหญ่ก็ทำได้ FSB เกิน 2000 ตั้งแต่ 965P สำหรับทุกยี่ห้อ แล้วนี่ครับ..
        ส่วนใหญ่เลยเหรอครับ
        Last edited by Gep; 16 Jan 2008, 11:43:50.

Comment

จริงๆไม่น่าจะระบุนะเนี่ยะ เอาเข้าจริงๆน่าจะเกินได้ไม่ยากสำหรับบอร์ดระดับนี้ หรือที่ระบุไว้มันหมายความว่าตันที่ 1600 (By OC) เอิ๊กกกกก

Comment

จริงครับน่าจะเกินกว่านี้

Comment

ก็เกินมาตรฐานของ chipset ที่ intel เค้าออกแบบไว้ไง

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                ผมแจ้งตามที่หน้ากล่องระบุเฉยๆครับ OC ได้มากกว่าเป็นเรื่องปกติครับผม

Comment

Originally posted by dears View Post
                  จริงๆไม่น่าจะระบุนะเนี่ยะ เอาเข้าจริงๆน่าจะเกินได้ไม่ยากสำหรับบอร์ดระดับนี้ หรือที่ระบุไว้มันหมายความว่าตันที่ 1600 (By OC) เอิ๊กกกกก
                  เป็นจุดขายอย่างหนึ่งครับ สังเกต AXXX มันจะมีเช่นกันครับ ในตัว 945GC ประมาณนี้

Comment

Working...
                  X