Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดที่มีชิปเซทnvidiaจะรันการ์ดจอของค่ายATIได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดที่มีชิปเซทnvidiaจะรันการ์ดจอของค่ายATIได้ไหมครับ

มือใหม่ครับไม่ค่อยรู้เรืีอง

คำถามที่1000ได้แล้วมั้งเหอะๆๆๆ

ได้คราบ

Comment

ได้ครับ

Comment

ไม่ได้

ไม่ได้ก็บ้าแล้ว

Comment

ถ้าปัจจุบัน NF4 NF5 NF6 ได้แน่ๆ
          เมื่อก่อน NF2 ชอบมีปัญหากับการแสดงผล จำได้เลย ใส่A9550 เล่นเกมส์แล้วของหรือตัวในเกมส์จะโปร่งใส

แต่เดี๋ยวนี้ เค้าพัฒนาแว้วว ลองยืม 3850พี่มาลงเครื่องตามลายเซ็นต์(Nforce570Sli) เล่นได้สบายๆ

Comment

ได้ครับแต่ crossfire ไม่ได้ครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ได้ครับ เดี่ยวนี้ Chip เมนบอร์ดไหนก็ใช่ได้กับ Chip การ์ดจอ ทั้ง Nvidia กับ ATi หละครับ

Comment

ครั้งที่ 1000
                ตอบยาวๆก็เท่านั้นอ่ะ
                ตอบสั้นๆว่า

ได้

Comment

ได้ ตามไป^^"

Comment

ได้ครับ เสียบไปเลยครับ

Comment

Working...
                    X