Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเล่นcrysisแล้วภาพมันใสอะคับ ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเล่นcrysisแล้วภาพมันใสอะคับ ช่วยด้วย

ทำไมผมเล่นcrysisแล้วภาพมันใสอะคับ ตอนเข้าเกม....ตกลงน้ำ โผล่ขึ้นมาไม่เห็นมือไม่เห็นปืน(แต่ยิงปืนได้) ขนาดเนินดินยังไม่เห็น ศัตรูยังใสเลย เห็นแตภูเขา.....มันเป็นเพราะอะไร ลง2รอบแล้ว เหมือนเดิม เออคือเกมนี้ผมโหลดบิตมาเล่นน่ะคับไม่รู้เกี่ยวรึเปล่า ผมปรับlowหมดเลยอะคับ เผื่อกระตุก สเปกผมตามลายเซ็นคับ (หรือว่าเกมมันเป็งงี้หว่า...คงไม่ใช่ ไดร์เวอ 7.12คับ) ช่วยตอบหน่อยคับ

ไม่ปกติครับปรับlowก็ยังเห็นคนปกติไม่ใส ดูจากสเปคน่าจะเล่นต่ำปนกลางได้สบายนะครับ น่าจะมีปัญหาตรงการ์ดจอกระมังครับ รอท่านผู้รู้มาตอบ

Comment

ลองปรับ shader เป็น high ดู

Comment

patch ใหม่มาลงเลยครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          ลองปรับ shader เป็น high ดู

ลองปรับแล้วคับได้จิงๆๆๆเห็นแล้วทั้งมือทั้งปืน.... ได้เล่นซ่ะที ..ตอนนี้โหลดpatch1.1 อยุ่นานมาก ....

Comment

ผมเป็นแต่มืดๆครับหาไดเวอร์การ์ดจอมาลงใหม่หายเลยครับลองดู

Comment

Working...
            X