Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามเกี่ยวกับ Power Supply หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามเกี่ยวกับ Power Supply หน่อยงับ

ขออนุญาติถามเป็นการบ้านส่ง AJ หน่อยนะงับ

เราจะหลักการแบ่งประเภทของ Power Supply ยังไงบ้างอ่ะงับ

สำหรับผมดูที่ วัตต์แท้ วัตต์ไม่แท้ นะครับ ...
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

สําคัญที่สุดเลย วัตต์แท้หรือไม่แท้ เพราะมันส่งผลต่ออุปกรณ์ภายใน ควรที่จะเลือกวัตต์แท้ครับ เพราะภายหลังอาจจะไม่เกิดปัญหาภายหลังเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ และเลือกที่มีแบรนด์หน่อยก็ดีนะครับ

Comment

มีแบบธรรมดา และแบบminiด้วยครับ

ว่าแต่ ส่งAJเนี่ย ใช่พวกโฮมเธียเตอร์เปล่าครับ

Comment

แท้ ไม่แท้ ขนาด

Comment

มือ 1 กับ มือ 2

Comment

Originally posted by sicklab View Post
              มีแบบธรรมดา และแบบminiด้วยครับ

ว่าแต่ ส่งAJเนี่ย ใช่พวกโฮมเธียเตอร์เปล่าครับ
              aj น่าจะ อาจารย์^^"

Comment

aj = พระเอกตังจริง

Comment

Originally posted by deveruchiza View Post

Comment

Originally posted by deveruchiza View Post
                    พระเอกตัวจริง มะใช่หรอ

Comment

ผมว่าท่านตามลิงค์นี้ไปดีกว่าครับ
                      http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B9%...B8%A3%E0%B9%8C

น่าจะเข้าประเด็นประเภทของ power supply มากกว่า ท่านก็ลองหาข้อมูลแนว ๆ นี้ดูครับ อาจารย์น่าจะเห็นว่ามีประโยชน์

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                        พระเอกตัวจริง มะใช่หรอ
                        พิมผิดงิ
                        มือไวไปนิส 555+

Comment

0.0 ขอบคุณสำหรับคำตอบมากงับ
                          ซึ้งๆ T_T

AJ ก็อาจจารย์ ละงับ
                          แต่ผมก็ยกให้เป็นพระเอกด้วย เพราะ เรียนกับ อาจารย์คนนี้ได้ A ตลอด อิอิ

Comment

Originally posted by Cybernetic View Post
                            ผมว่าท่านตามลิงค์นี้ไปดีกว่าครับ
                            http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B9%...B8%A3%E0%B9%8C

น่าจะเข้าประเด็นประเภทของ power supply มากกว่า ท่านก็ลองหาข้อมูลแนว ๆ นี้ดูครับ อาจารย์น่าจะเห็นว่ามีประโยชน์
                            ตามนั้น

Comment

Working...
                            X