Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ จอย กีต้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อ จอย กีต้าครับ

พอดีผมอยู่เชียงใหม่ไม่ทราบว่ามี จอย กีต้า ขายที่ไหนครับ ราคาซักเท่าไร
    แล้วถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจขาย(เชียงใหม่ครับ) ก็ PM มา นะครับ
    จะเอาไว้เล่น Guitahero3 ครับ

ท่าทางเก่งนะเนี่ย อิอิ

Comment

จอยกีตาร์ของคอมเหรอครับ มีด้วยเรอะ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไม่รู้ว่ามีหรือเปล่าครับ แต่คิดว่าน่าจะเสียบ usb ได้ แหะๆ

Comment

เคยเห็นแต่ของXbox360แต่มันจะเสียบกับคอมพ์ได้หรอครับ

Comment

ซื้อกีต้าเล่นมะดีกว่าเรอะ

Comment

เห็นมีคนเค้าบอกว่าของxboxก็เสียบคอมได้นะ ลองไปคุยกับร้านดูดีกว่า

Comment

ลายเซ็นของ จ.ข.ก.ท นี้สุดยอดเลย

Comment

มันจะแพงไหมครับ แหะๆ คงไม่ถึง 2 พันนะ (เท่ากีต้าจริงๆ 1 ตัว)

Comment

เคยถามมาที่ร้านบนเซนอ่ะคับที่อยู่ตรงที่ขายมือถือเยอะเปนของเพลย์2(ต้องหาหัวแปลงเอา) 1800.- ไร้สาย มีสายถูกลง100-200 อ่อ ถ้าท่านหาร้านที่ถูกๆได้ก็บอกกันมั้งเน้อ ข้าเจ้าก่อใค้ได้ อิิอิ

Comment

เอาง่ายๆเลยครับร้านเกมส์ที่มีของเพล2 น่าจะมีขายทุกร้าน ถ้าอยุ๋ในห้างก้ พันหน่อยๆ
                      ถ้าสะพานเหล็กก้ 800-900
                      แต่ต้องซื้อหัวแปลงอีก200-300

ไม่น่าเกินประมาณนี้ เล่นน๊อค normal hardล่ะ expertมะหวาย

Comment

หน้าตาเป็นไงครับ ไม่เคยเห็น รบกวนใครมีรูปบ้างอยากดูครับ

Comment

Originally posted by jaitalee View Post
                          หน้าตาเป็นไงครับ ไม่เคยเห็น รบกวนใครมีรูปบ้างอยากดูครับ
                          http://www.guitarherogame.com/gh3/ ไม่เห็นมีของ PC อะ
                          Last edited by aha; 27 Dec 2008, 18:35:35.

Comment

Originally posted by aha View Post
                            http://www.guitarherogame.com/gh3/ ไม่เห็นมีของ PC อะ
                            ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ไม่เห็นยากเลย

ที่แปลงจอยสิ

Comment

Working...
                              X