Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมช่วงนี้ราคาแรม DDR2 มันถูกแปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองดูบัส 1066 เหอะครับ -*-
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

รีบไปถอยก่อนเลย เดี๋ยวตรุษจีนโรงงานปิดมันอาจขึ้นมานิดนึง

Comment

ถูกต้องแย้วครับ DDR1 ราคาคงตัวเหมือนตอน SD-RAM นะพอ
        ็สั่งมาน้อยราคาก็ขึ้น ๆ ๆ ๆ ใช้ DDR1 อยู่เซ็งเหมือนกันราคาแพงกว่า
        DDR2 จนอยากจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ขายเก่าทิ้งไปเยย

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
          อ่านะ อิจฉาคนรวยจิงๆ
          พิมพ์ให้ตลกเท่านั้น ผมไม่ซื้อหรอก แพง เอาเงินไหนไปซื้อ เงินที่มีซื้อซัก 6 แผงก็เกลี้ยงแล้ว

Comment

กำลัง จะ เป้นอดีต มั้ง

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
              พิมพ์ให้ตลกเท่านั้น ผมไม่ซื้อหรอก แพง เอาเงินไหนไปซื้อ เงินที่มีซื้อซัก 6 แผงก็เกลี้ยงแล้ว
              รวยเวอร์อยู่ดี

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                รวยเวอร์อยู่ดี
                รวยก็รวยครับ แต่ rep แรกผมก็พิมพ์เล่นล่ะครับ อุตส่าห์ใส่เสียงหัวเราะดัง ๆ แล้วนะครับ ที่จริง ให้ลดลงอีกครึ่งผมก็ไม่ซื้ออยู่ดี รออย่างสูง 2,000 อาจจะตัดสินใจซื้อ

Comment

ใช้ ddr 1 อยู่ ไม่มีปันยาเปลี่ยน

สู้เปลี่ยนเครื่องไปใช้ ddr 2 ดีกว่าไหมนี้

เห้อ

Comment

Originally posted by n@ty View Post
                    ใช้ ddr 1 อยู่ ไม่มีปันยาเปลี่ยน

สู้เปลี่ยนเครื่องไปใช้ ddr 2 ดีกว่าไหมนี้

เห้อ

ผมว่าดีน่ะคับ เพราะผมเป็นคน 1 ละที่เปลี่ยนจาก DDR เป็น DDR2 จริงๆอยาก up เครื่องเก่าเหมือนกันน่ะคับ แต่ก็ดูราคาแรมแล้ว เซงเลย DDR 1G 1800-2000 บาท DDR2 1G 690-1000 อะ ครึ่งๆเลยคับ

Comment

ขอบคุณมากคับ แล้ว อีกนานมั้ยหว่า กว่า DDR3 มันจะมาแทนที่ DDR2

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                        ขอบคุณมากคับ แล้ว อีกนานมั้ยหว่า กว่า DDR3 มันจะมาแทนที่ DDR2
                        ปลายปีนี้ หรือต้นปีหน้า ค่อยว่ากันอีกทีล่ะครับ สำหรับ DDR3 ในราคาที่จับต้องได้อย่างสบายกระเป๋า

Comment

ใครมีตังก็สอยเก็บกักตุนกับไป พอเวลาราคามันขึ้นก็เอามาเทขายกันเลยซะ อิอิ

Comment

ถูกแหล่ะค่ะ ดี อิอิ

Comment

สงสัยคงมีแต่คนมีแรม 1 gb
                              -------------------------
                              โบคุง ผู้ชาย หน้าเหมือน ผู้หญิง แต่ตอนนี้ออกจากวงไปแล้ว

Comment

มันล้นตลาดครับ

Comment

Working...
                                X