Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8600GT & HD2600PRO งบ 5000 เอาอันไหนดี - -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8600GT & HD2600PRO งบ 5000 เอาอันไหนดี - -"

รบกวนด้วยครับ อยากทราบความเห็นจากแฟนของทั้ง 2 ฝั่ง
    พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว ถ้าเป็นไปได้ขอลิงค์ผลการทดสอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

งบ 5 พันผมว่า เพิ่มอีกนิดหน่อยไปเล่น 3850 เลยดีกว่าครับ

Comment

3850 ถูกๆมันเท่าไรอะครับ

Comment

รอ 9600GT

Comment

5300 spark คับ

Comment

Spark 3850 นี่แรงกว่าทั้ง HD2600Pro และ GF8600GT ป๊ะครับ

Comment

แรงกว่าเยอะครับ ถ้า cpu แรงๆ ยิ่งเห็นผล

Comment

Originally posted by yonizuka View Post
                Spark 3850 นี่แรงกว่าทั้ง HD2600Pro และ GF8600GT ป๊ะครับ
                แรงกว่ามากกกกกก ครับ

แต่ผมว่ากำเงินไว้แน่นๆ ก่อนดีกว่าครับ 8800GS,9600GT จะคลอดแล้วครับ
                ยังมี HD36XX ที่จะตามมาอีก ซึ่งแรงกว่า 2 ตัวที่ท่านถามมาแน่ครับ ราคาก็ไม่น่าจะหนี 5000 นะครับ

Comment

ขอกำเงินรอด้วยคน

Comment

ผมรอไม่ได้จริงๆครับ เบื้องบนเขาบัญชามา 3850 นี่มีของอะไรดีๆถูกๆมั่งอะครับ

Comment

Originally posted by yonizuka View Post
                      ผมรอไม่ได้จริงๆครับ เบื้องบนเขาบัญชามา 3850 นี่มีของอะไรดีๆถูกๆมั่งอะครับ
                      เดินไปบอกคนขายเลยว่า ป้าๆมี Spark 3850 5300บาท ป่าว เอามาด้วยเด้ ^^

Comment

HD3850 แรงกว่าทั้ง 2 ตัวที่ว่ามาเลยครับ ราคาถูกๆเอง เพิ่มตังค์อีกนิดนะครับ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                          เดินไปบอกคนขายเลยว่า ป้าๆมี Spark 3850 5300บาท ป่าว เอามาด้วยเด้ ^^
                          ป้าเขาคงเรียกสามีมาถีบส่งผมแน่เลย 555+

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับ ซื้อมาและ อิอิ

Comment

คำตอบคือไม่มีข้อถูกครับ คำตอบเดียวที่ให้ได้คือ Spark 3850 Blue Giant เท่านั้น

ปล.เขาว่าจะมี 3690 ออกมาช่วงชิงตลาดล่างครับ สเปกกับราคาก็น่าสนใจมาก เพราะมันเป็นชิพตัวเดียว 3850 เลย แต่แรมแค่ 128บิท แต่ว่าราคานี่ซิ คิดเป็นเงินไทยไม่ถึง 4,000 บาท ฉะนั้นราคาเปิดตัวในบ้านเราไม่ควรจะเกิน 5,000 แน่นอน (แต่จริง ๆ ควรถูกกว่านั้น คือไม่ถึง 4,000 แบบเมืองนอก) จะรอลุ้นรุ่นประหยัดก็ได้ครับ สงคราม VGA เริ่มร้อนแรง เหมือนแต่รอดูคู่มวยรุ่นใหญ่จริง ๆ ราคาเหยียบ 2 หมื่นเท่านั้นแหละ ยังไม่เห็นข่าวคราวของทั้ง 2 ค่ายเลย
                              Last edited by Some1; 18 Jan 2008, 23:28:50.

Comment

Working...
                              X