Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีลงวินโดว์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีลงวินโดว์

ผมไม่เคยลงวินโดว์วิต้า มีวิธีการลงใหม มันยากใหม

next ไปเรื่อยจะ้

Comment

ลงง่ายมากครับ มีวิธีบอกตลอดการลง

ถ้าคุณอ่านมันออกนะ

Comment

มีที่ ๆ ต้อง สังเกต 2 ที่น่ะครับ

ตรงเลือกภาษา บางท่านเลือกไม่ถูก เอาตามภาพก็แล้วกันครับ เมื่อลงแล้ว เข้าไปสลับภาษา เหมือนใน XP ละครับ แต่หน้าตาและตำแหน่งที่จะเข้าำไปแก้เปลี่ยนไปนิดนึง แต่หาไม่ยากครับ

ตรงนี้ด้วย คำสั่งให้ฟอแมท ถ้าไม่สังเกต อาจข้ามไป ไม่ได้ฟอแมทเลย ผมตอนลงทีแรก ๆ ก็ไม่ได้สังเกตเหมือนกัน ข้ามไปซะตั้งหลายเที่ยว

ขอบคุณ คุณ ไกรสน แตงโสภา ผู้เขียนบทความ ไว้ ณ โอกาสนี้ครับ

Comment

ตรงเลือกภาษา กด Next ไปเลย

Comment

จดๆ ความรู้ ขอบคุณมากมายครับ

Comment

Working...
            X