Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่านที่เพื่อนรออยู่ข้างน้ำตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่านที่เพื่อนรออยู่ข้างน้ำตก

ไปไหนต่อครับ พึ่งลง เล่นได้ 2 ด่านติดแล้ว
    ที่มีน้ำตก แล้วพี่มืดนั่งรออยู่ครับ โดดหนีพี่เค้าก็ไม่โดดตาม
    งงงงงงง

ไปยืนใกล้ๆพี่เขาอะครับแล้วพี่เขาจะพาไปข้างในถํา
    น้าจะใช้นะครับไม่ได้เล่นนานแล้ว

Comment

เข้าไปในเถ้าเลยครับพี่เค้าจะไม่ไปด้วยครับ ลุยเดี่ยวครับเกมส์นี้

Comment

อย่าเข้าไปครับ ในถ้ำนะมัน......มีงู

Comment

ถ้ำมันตันนะ พี่มืดคอยวิ่งตามอยางเดียว

Comment

ผมก็ติดตรงนี้ครับ เข้าไม่ได้มีหินปิดปากถ้าอยู่ เซ็งมากๆ บางคนบอกว่าเป็นบักของเกม ใครแก้ได้ช่วยทีครับ

Comment

รู้แล้ว ปรับ Object ก่อนเข้าเกมส์เป็น Low จะเห็นถ้ำเป็นสีส้มแล้ววิ่งทะลุได้เลย

Comment

Originally posted by piluk View Post
                รู้แล้ว ปรับ Object ก่อนเข้าเกมส์เป็น Low จะเห็นถ้ำเป็นสีส้มแล้ววิ่งทะลุได้เลย

ขอบคุณครับผ่ายแล้ว

Comment

ตอนผมเล่นรอบ2 พี่มืดมันหายไปไหนก็ไม่รู้ ผมเดินหาก็ไม่เจอ ผมเลยเดินเข้าถ้ำไปเลย มันก็โหลดไปอีกด่านเลยครับ

Comment

Working...
                  X