Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทษ...ขอบคุณ...สงสัย...สารภาพ...รอคอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษ...ขอบคุณ...สงสัย...สารภาพ...รอคอย

ขอโทษ เจ้าของsb0060 ที่ผมจองกาดไว้แต่ไม่ได้เอาของ..เนื่องจากbitได้พอดี
    (เวบประมูลประกาศผลเมื่อคืนวันเสาร์)
    (ถึงจะpmไปขอโทษแล้ว แต่ก็ไม่คอยสบายใจ)

ขอบคุณ ท่านเรือรบที่ให้สติ..ให้ความรู้เรื่องกาด

ขอบคุณ ทุกความคิดเห็น..ทุกข้อคิด

ขอบคุณ ท่านAres01..ที่คอยให้ข้อเสนอแนะ..ให้กำลังใจ..ให้อะไรอีกมากมาย

...สงสัย ....ทำไมkxdriver ผมถึงเป้นแบบนี้ รูป1

...สงสัย ....ถ้าผมลงkxdriver ผมจะสามารถใช้onbordได้อีกหรือไม่(ตอนนี้ได้)

สารภาพ..เป็นครั้งแรกที่ ใส่hardwareเอง ครับ..เคยใส่แต่แรมเท่านั้น
    (พอค่อยๆๆสอดเข้าไป พอรู้ว่าสุดแล้ว ดันต่อไม่ได้ ก็ค่อยๆๆขยับให้เข้าที่
    รูข้างล่างพอใส่เสร็จแล้ว..ก็อ้อมมารูข้างหลัง..รูไม่ตรงกับเดือย ดันอยู่ตั้งนาน
    ต้องให้ผู้ช่วย มาจับให้ แล้ว ผมถึงดันเข้าไปได้ เล่นเอาเหงื่อตก)

สารภาพหลังจากที่ ฟังเพลงแรก<Dani California - Red Hot Chili Peppers >จบ..น้ำตาแทบไหล..(นู๋จะไม่ใช้ออนบอดอีกละ)
    ..sb0100..จ่าฉันรักเธอ

รอคอย คุณมั่นคงจ๋าส่งหูฟังมาให้นู๋รึยัง

....
    ..
    .
    ใครเข้ามาอ่านขอให้เสียวดี เอ้ย เสียงดีทุกคน อิอิ
    (ตอบมากเสียว มากจ้าา)
    Attached Files
    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008, 15:51:50.

สั่งheadphoneรุ่นไหนไปเหรอครับท่าน

Comment

อ่านแล้วเห็นภาพเลย ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ 555+

Comment

ผมใช้ตัวนี้อยู่ กำลังเล็ง X-Fi อยู่ครับ

Comment

ลง driver ได้ยัง driver ธรรมดา หรือ kx

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            ลง driver ได้ยัง driver ธรรมดา หรือ kx
            ยังไม่ได้ลงอะไรเลยครับท่านเรือรบ..(ไดรเวอร์วินโดว์ ครับ)(พอดีเค้าไม่ได้แถมแผ่นมาด้วยนะครับ)

kxผมโหลดไม่ได้เเล้วครับ(lingเก่ากระทู้ท่านนะครับ)
            Last edited by raiden909; 16 Jan 2008, 19:18:00.

Comment

Originally posted by gnalkhod View Post
              สั่งheadphoneรุ่นไหนไปเหรอครับท่าน
              412 ตัวในรูปนั่นละครับ(งบน้อย)

ดีเหมือนกันที่ซาวกาด มาคนละวันกะหูฟัง..
              จะได้สังเกตุบุคลิค เสียงได้ อิอิ

..เดิมๆๆยังไม่ได้แต่งอะไร
              ผมฟังเพลงมาเกือบ3 ชั่วโมง..หูฟังฟิลิป รุ่นเก่า(8ปีแล้ว)

พอใจมากเลย ครับ

แต่ ดูหนังยังไม่ตู้ม ตู้ม เท่าไร

..จะปรับตัวไหนเพิ่มดี ครับ

.
              .
              Last edited by raiden909; 16 Jan 2008, 22:56:16.

Comment

ความรู้สึกเดียวก่ะผมตอนลองกาดซาวครั้งแรกเลยท่าน เปิดเพลงมาเพลงแรก น้ำตาแทบไหล^^ และหลังจากนั้นก็ไม่กลับไปใช้กาดซาวออนบอร์ดอีกเลยท่าน

ปล.ถ้าท่านมีงบท่านลองๆๆ เปลี่ยนกาดซาวเป็นตัวอื่นๆๆดูคับผม แล้วท่านจะค้นพบความแตกต่างในตัวมันเอง^^หรือท่านจะค้นพบถึงเสียงแนวที่เข้าก่ะท่านได้ดีที่สุด

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                  ความรู้สึกเดียวก่ะผมตอนลองกาดซาวครั้งแรกเลยท่าน เปิดเพลงมาเพลงแรก น้ำตาแทบไหล^^ และหลังจากนั้นก็ไม่กลับไปใช้กาดซาวออนบอร์ดอีกเลยท่าน

ปล.ถ้าท่านมีงบท่านลองๆๆ เปลี่ยนกาดซาวเป็นตัวอื่นๆๆดูคับผม แล้วท่านจะค้นพบความแตกต่างในตัวมันเอง^^หรือท่านจะค้นพบถึงเสียงแนวที่เข้าก่ะท่านได้ดีที่สุด
                  ...
                  อยากจะลองเหมือนกันครับ แต่ HD นู๋จะเต็มแล้ว อ่ะ
                  แล้วถ้าซื้ออีกตัวไม่รู้PUSจะรับไหวอ่ะป่ะ...(ดีเทค 450wคิดว่าไม่เต็ม)
                  Last edited by raiden909; 16 Jan 2008, 20:42:26.

Comment

รอท่านเรือรบมาตอบเรื่อง..driver KX
                    Last edited by raiden909; 16 Jan 2008, 20:45:32.

Comment

ลง kx driver แล้วเสียงหาย

เสียงหายหมดเลย ครับ ไปเลือกoutputจากโปรแกรมใหนก็ไม่ออก...

ช่วยผมหน่อยเต๊อ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=146806
                      Attached Files
                      Last edited by raiden909; 17 Jan 2008, 00:22:40.

Comment

Working...
                      X