Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนกับ HD3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนกับ HD3870

ปกติ 48 องศา
    full 82 องศา
    ไม่ทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรปรับรอบพัดลม
    ใช้ Riva แล้วปรับไม่ได้ค่ะ

ถ้าเข้าใจไม่ผิด Riva จะปรับรอบพัดลมของ HD3870 ไม่ได้กระมังครับ ทำได้แต่ HD3850
    หรือทำได้ท่านใดเคยลอง ชี้แนะด้วย ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
      ถ้าเข้าใจไม่ผิด Riva จะปรับรอบพัดลมของ HD3870 ไม่ได้กระมังครับ ทำได้แต่ HD3850
      หรือทำได้ท่านใดเคยลอง ชี้แนะด้วย ขอบคุณครับ
      ผมใช้ตัว 2.06 ปรับได้นะครับคุณอุ้ยแต่ปรับได้ครั้งเดียวนะครับถ้าจะปรับค่าอื่นต้อง disable แล้ว enable ใหม่อีกรอบครับ

Comment

rivaเวอใหม่สุดปรับได้คับ ใช้อยู่ กับ3870

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

แล้วตัว OC ของพลังสี อุณหภูมิเท่าไหร่กันมั่งครับ
            ซื้อมาแล้ว แต่ยังเปิดใช้ไม่ได้ Synnex เคลมแรมให้ผมผิดตัวT_T

Comment

เอาแค่นี้แหละคับ ไว้โหลดบิทเล่นเกมออนไลน์ กะแลนยูริเล่นกะหลาน กิกิ

ทำรูปเล็กไงหว่า ถ้าใหญ่ไปก็ขออภัย ผมทำรูปเล็กไม่เป็น

ยี่ห้อ Sapphire คับ เบอร์1ของATI

Comment

ตัว 3850 ปรับได้ปรกติครับ ส่วน 3870 ไม่ได้ปรับ เพราะใช้ตัว OC ของ PowerColor มันไม่ร้อนครับ คงต้องรอท่านที่เคยลองปรับครับ

Comment

Working...
                X