Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ Zeer รังสิต มีร้านไหนขายแผ่นเกมส์+software มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ Zeer รังสิต มีร้านไหนขายแผ่นเกมส์+software มั่งครับ

จะถามเพื่อนๆพี่ๆ OCZ ทุกท่านนะครับ คือว่า วันจันทร์ผมจะเข้าไปที่ Zeer รังสิต อยากทราบว่า มีร้านไหนขายแผ่นเกมส์มั่งครับ ชั้นไหน ครับผม (แผ่น copy นะครับ) ได้โปรดช่วยแนะนำด้วยครับ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด (ลพบุรี) มันไม่มีสถานที่ซื้อเลย มีก็จะมีแต่ของแท้ เศร้าใจจริงๆ ตังไม่ค่อยจะมี โหลดบิทเน็ตก็ไม่แรงพอ - -*

ดัน ๆ ๆ ๆ

Comment

สั่งทางเวป น่าจะถูกกว่าเยอะนะครับ

Comment

คือว่าผมจะเข้าที่ zeer พอดีอ่ะครับ ช่วยแนะนำให้หน่อยจิครับ

Comment

มีหลายชั้นเลยครับ ตรงกลางๆ ก็แยอะ แต่สั่งจากเวปถูกก่าแยอะ อยุ่ อำเภอไรอ่ะ ผม อ.บ้านหมี่ งิๆ

Comment

Originally posted by B_vw_Beetle View Post
            มีหลายชั้นเลยครับ ตรงกลางๆ ก็แยอะ แต่สั่งจากเวปถูกก่าแยอะ อยุ่ อำเภอไรอ่ะ ผม อ.บ้านหมี่ งิๆ
            ผมก็อยู่บ้านหมี่ครับ อยู่ หินปัก ครับ ว่าแต่ท่านอยู่แถวไหนหรอครับ
            555+ เจอคนบ้านเดียวกัน

Comment

ผม***งตลาดบ้านหมี่1 กม. ได้ ***งจากเวป นี้ไปนานเลย แต่ก่อน เข้ามาขายของclearstock Dcom บ่อยๆอ่ะคับ แต่เดี๋ยวนี้มันไม่มีเลยไม่ค่อยได้เข้ามา อิๆ

Comment

ว่าแต่หาเกมส์ไรอยู่อ่ะครับ เผื่อมี

Comment

ท่านเล่น OC ด้วยป่ะครับ

Comment

ตอนนี้ไม่ได้ โอ ครับ (ตอนนี้เล่นแต่เกมส์ออนไลน์)

Comment

มีท่านอื่นจะแนะนำ ร้านบ้างไหมครับ ที่ Zeer รังสิต อ่ะครับ

Comment

ผมแนะนำว่าหาสั่งตามเวป หรือ พวกรับไรท์จากเวปบิทจะดีกว่านะครับ

ราคา***งกันเกือบ100 แค่ไม่ได้ปกเท่านั้นเอง(ยังไม่รวมค่าส่งนะ ค่าส่งประมาน 35)

Comment

ผมแนะนำว่าหาสั่งตามเวป หรือ พวกรับไรท์จากเวปบิทจะดีกว่านะครับ

ราคา***งกันเกือบ100 แค่ไม่ได้ปกเท่านั้นเอง(ยังไม่รวมค่าส่งนะ ค่าส่งประมาน 35)
                          เค้าจีบกันอยู่ ไปขัดจังหวะเค้าทำไม

Comment

ชั้น 2 มีเพียบครับ DVD แผ่นละ 230 มั้ง. เกมนึงก็ 2 DVDs กัดฟันฃื้อแผ่นแท้เลยดีก่า เอิกๆๆๆๆ

Comment

ชั้น 3 ด้านในสุด ร้านป้าจุ ขายมานานแล้วพร้อมเซียร์เกิด

Comment

Working...
                              X