Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกปฎิทิน 2008 จาก GIGABYTE UNITED ฟรีๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

PM ในเว็บ Gigabyte หรอคับผม รูปนี้ถ่ายตั้งนานแล้วคับก่อนที่จะมีกิจกรรมนี้คับ พอดีมันถอดการ์ดจอออกยากคับ ขอโทษทีคับผม แล้ว PM ในเว็บกิ๊กยังไงคับดูงงยังไงไม่รู้้คับผม ขอบคุงคร้าบบบผม

Comment

ขอด้วยคนครับ
      Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:19.

Comment

Originally posted by ake-winning View Post
        PM ในเว็บ Gigabyte หรอคับผม รูปนี้ถ่ายตั้งนานแล้วคับก่อนที่จะมีกิจกรรมนี้คับ พอดีมันถอดการ์ดจอออกยากคับ ขอโทษทีคับผม แล้ว PM ในเว็บกิ๊กยังไงคับดูงงยังไงไม่รู้้คับผม ขอบคุงคร้าบบบผม
        ก็เหมือน PM ที่นี่ละครับ ง่ายๆแต่สมัครสมาชิกหรือยังละ

Comment

ได้รับเเล้ววครับบ สวยมากๆๆๆ

Comment

อยากได้จังงงงงงงงงงง

Comment

ทยอยส่งนะครับ รบกวนรอกันหน่อยครับผม

Comment

สมัครแล้วคับผม

Comment

ครับผม จะรอรับนะครับ อิอิ

Comment

มาแล้วๆ ได้รับของมากแล้วครับ สวยมากๆเลย พึ่งรับเมื่อกี้นี่เอง ขอบคุณมากครับ

Comment

คนอื่นๆก็รอก่อนนะครับ เพราะขอเข้ามาเยอะมากๆครับ แฟนๆ GIGABYTE เยอะจริงๆ

Comment

ได้รับของแล้ว สวยงามครับ ขอบคุณมาก แต่ในเว็บ Gigabyte ผมสมัครแต่ไม่ได้เมล์ยืนยันครับ รบกวนตรวจให้หน่อย

Comment

...ผมได้รับแล้วนะครับสวยดี ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                            ขอด้วยคนครับ
                            TT Thunderblade ผมรู้คุณก็ใช้

Comment

Originally posted by cmo View Post
                              TT Thunderblade ผมรู้คุณก็ใช้
                              ถ้าจะเอาแก้ลายเซ็นนะครับ คิคิ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                                แจกฟรีครับ สำหรับปฎิทิน 2008 จาก GIGABYTE UNITED , นำเข้าจาก Taiwan นะครับมีจำนวนจำกัด ผมต้องการแจกให้กับแฟนๆที่ใช้สินค้าจาก GIGABYTE เพื่อเป็นการขอบคุณและการเริ่มสิ่งใหม่ๆในปี 2008 ครับผม

กดดูขนาดใหญ่ขึ้น

กติกาคนที่จะได้รับปฎิทินนะครับ

1. ขอให้มีลายเซ็นมีสินค้า GIGABYTE 1 อย่าง เช่นเมนบอร์ดหรือ VGA Card
                                2. โพสขอความในกระทู้แจกปฎิทิน " โพสอะไรก็ได้ครับ "
                                3. หลังจากโพสแล้ว PM ชื่อจริง นามสกุลจริง ที่อยู่และรหัสไปรษณีย์ให้ครบถ้วน มาให้ผม
                                ผมจะจัดส่งให้ไวที่สุดครับ
                                4. ได้คนละ 1 อันครับ ใครได้แล้วไม่มีสิทธิอีก
                                5. สามารถระงับการแจกก่อนได้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ เนื่องจากมีจำนวนจำกัด

**** ขอให้ทำตามกติกาด้วยนะครับผม *** สำคัญมาก

ขอบคุณครับ
                                ได้มาเพียบครับ ขอหน้าสแกนเนอเองเลย อิ อิ

Comment

Working...
                                X