Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจกปฎิทิน 2008 จาก GIGABYTE UNITED ฟรีๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจกปฎิทิน 2008 จาก GIGABYTE UNITED ฟรีๆ

แจกฟรีครับ สำหรับปฎิทิน 2008 จาก GIGABYTE UNITED , นำเข้าจาก Taiwan นะครับมีจำนวนจำกัด ผมต้องการแจกให้กับแฟนๆที่ใช้สินค้าจาก GIGABYTE เพื่อเป็นการขอบคุณและการเริ่มสิ่งใหม่ๆในปี 2008 ครับผม

กดดูขนาดใหญ่ขึ้น

กติกาคนที่จะได้รับปฎิทินนะครับ

1. ขอให้มีลายเซ็นมีสินค้า GIGABYTE 1 อย่าง เช่นเมนบอร์ดหรือ VGA Card
    2. โพสขอความในกระทู้แจกปฎิทิน " โพสอะไรก็ได้ครับ "
    3. หลังจากโพสแล้ว PM ชื่อจริง นามสกุลจริง ที่อยู่และรหัสไปรษณีย์ให้ครบถ้วน มาให้ผม
    ผมจะจัดส่งให้ไวที่สุดครับ
    4. ได้คนละ 1 อันครับ ใครได้แล้วไม่มีสิทธิอีก
    5. สามารถระงับการแจกก่อนได้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ เนื่องจากมีจำนวนจำกัด

**** ขอให้ทำตามกติกาด้วยนะครับผม *** สำคัญมาก

ขอบคุณครับ
    Last edited by God_Hand; 16 Jan 2008, 21:13:56.

อดเลยเรา

Comment

อดไปอีกคน น้องกิ๊กจ๋าาา

sigpic

Comment

งั้นทำลายเซ็นต์ก่อน อิอิ

Comment

อันนี้ ชัดเจน แต่ลายเซ็นยังไม่ได้แก้ แล้ว x38-ds4 จะเข้าไทยไหม......
          Last edited by samutss; 16 Aug 2008, 10:51:45.

Comment

Originally posted by samutss View Post
            อันนี้ ชัดเจน แต่ลายเซ็นยังไม่ได้แก้ แล้ว x38-ds4 จะเข้าไทยไหม......
            PM มาละกันครับ มีรุปแบบนี้จัดให้

ตอนนี้มีแต่ GA-X38-DS5 ครับ GA-X38-DS4 ก็เข้าครับ ลองถามร้านที่โพสราคาแล้วนะครับ เช่น Busitek

Comment

อย่างนี้จะได้ป่าว ดูในcpu-z เอานะกร้าบ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                งั้นทำลายเซ็นต์ก่อน อิอิ
                จัดมาอย่าให้เสียครับ

Comment

Originally posted by เบบี้ View Post
                  อย่างนี้จะได้ป่าว ดูในcpu-z เอานะกร้าบ
                  รบกวนทำตามกติกากันหน่อยสิครับท่าน เง้อ

Comment

รุ่นเก่าๆได้ไหมงับ

7100GS GIGABYTE

Comment

ทำบ้างดีก่า

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                        รุ่นเก่าๆได้ไหมงับ

7100GS GIGABYTE
                        ขอให้มีลายเซ็นก็พอครับ ไม่เกี่ยวเก่าใหม่

Comment

โพสต์ในห้องไหนครับนี่ งง

Comment

Originally posted by Drunkman View Post
                            โพสต์ในห้องไหนครับนี่ งง
                            ห้องไหนก็ได้ครับ พอโพสแล้ว PM มาครับ ง่ายใช่ไหมละ

Comment

ใช้ P31-DS3L อยู่ค๊าบบ กำลังคิดจาเปลี่ยนเป็นของ กิ๊ก P35 อยู่เหมือนกัน ^^"

Comment

Working...
                              X