Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามที่เกี่ยวกับ M/B และ Intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามที่เกี่ยวกับ M/B และ Intel

สวัสดีครับท่านผู้รู้ทุกท่านครับผมขอรบกวนสอบถามหน่อยนะครับว่า

M/B ของ ASUS รุ่น P5k , P5SE , P5KR ทั้งสามรุ่นนี้แตกต่างกันอย่างไรครับในข้อดี - ข้อเสียและราคาด้วยครับ

ส่วน CPU ของ Intel รุ่น E6750 กับรุ่น E8400 แตกต่างกันอย่างไรครับทั้งข้อดี - ข้อสียและราคานะครับ

หวังว่าคงจะได้รับความรู้ดี ๆ ที่ละเอียดเช่นเคยนะครับ และก็ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบให้ความรู้แก่ผมนะครับ

www.asus.com ครับ ระเอียดยิบครับ

Comment

E8400 45nm , L2Cache 6MB , เย็นกว่ารุ่นเก่า ถูกกว่ารุ่นเก่า(แรงกว่า) ไปไกลกว่า กินไฟน้อยกว่า
      6890 .- Busitek

Comment

Working...
      X