Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีว่าต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีว่าต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

เครื่องผมเน้น เล่นเกม ตอนนี้ที่ใช้มี
    AMD Athlon x2 4000+ 2.11GHz
    Asus M2N-E
    Kingbox DDR2 800MHz 2x1 GB
    กาแล็กซี้ Geforce 8600GT
    PSU ของNoname 450Watt ซื้อมา400-500เอง
    ต้องการให้ดีกว่านี้หรือพอแล้วยังไงช่วยที มีงบ 8000 และตอนนี้มีปัญหาหน้าจอฟ้าด้วย
    แก้ไม่ได้สักที ลง Windows ใหม่ก็เป็น ช่วยแนะนำทีครับ

PSU ของNoname 450Watt ซื้อมา400-500เอง
    เปลี่ยนไปใช้ วัตต์ แท้จะดีกว่าใหมครับ

Comment

มันมีความแตกต่างกันยังไง และมีอะไรเพิ่มเติ่มมั้ยครับ

Comment

Working...
      X