Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 ครับ driver เกี่ยวกับด้านดูหนัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 ครับ driver เกี่ยวกับด้านดูหนัง

คือตอนนี้ผมได้ลง driver 169.21 ครับ แล้วมันดูหนังไม่เต้มจอเลย

อยากถามว่าเพื่อน ดูหนังที่เป็นdvd เต้มจอกันไหมครับ

แล้วตอนนี้driver ไหนดีที่สุดครับ มาช่วยกันอัพหน่อยน่ะครับเพื่อเป็นความ รู้ใน board กันน่ะครับ

เพราะdriver ยังไม่เจอเสถียร สักตัวเลย ส่วนตัวผม แล้วใช้งานแบบ freedom พอ สมควรครับ

ดูหนังเล่นเกม ทำงาน เล่นเน็ต โหลดบิต เอาทุกอย่าง มาช่วยให้ความรู้กันหน่อยน่ะครับ

ปล . s41-324 xp32 Bit ram 2g <หนัง xxx เต้มเครื่อง>

ปล . s41-324 xp32 Bit ram 2g <หนัง xxx เต้มเครื่อง>
    ^
    ^
    ^
    ระวังน้ำจะเลอะ notebook น่ะครับ

Comment

169.04 ลองมายังครับ

Comment

เด่วไปลองครับ แต่เทสมาหลายตัวล่ะ บางตัวเล่นแล้วเครื่องค้างก้อมี

Comment

ผมใช่ 169.09 คับ ก้อดีนะ เกมส์+หนังคับ

Comment

ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับไดเวอร์กาดจอนะมันเกี่ยวกับโปรแกรมที่ใช้มากกกว่า

Comment

^
              ^
              ^
              ที่โรงเรียนมี หนัง X แผ่นละ 30 บาท

Comment

คือผมใช้ เนโรเล่น ครับ ก้เป้นน่ะ แล้วก้อ ใช้ ciberlink powerdvd ก็เป้นอ่ะครับ ไม่เข้าใจว่ามันที่ กาดจอ หรือ โปรแกรมกันแน่

Comment

กำ2โปรแกรมนั่นมันไม่เต็มจอคับผมใช้KM Player กับwin DVD8 เต็มจอเลย

Comment

power dvd มันปรับได้นะครับ ว่าจะให้แสดงภาพขนาดเต็มจอหรือขนาดตามต้นฉบับ
                    ของผมใช้ jetaudio ครับ ก็ปรับให้เต็มจอได้

Comment

Working...
                    X