Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ sound card งบไม่เกิน 2k ให้หน่่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ sound card งบไม่เกิน 2k ให้หน่่อยครับ

คือว่าวันจันทร์ผมจะไป ที่ Zeer อยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำ sound card ให้หน่อยครับ (เน้นฟังเพลง เสียง bass เนียนๆหนักๆ เสียงกลางแหลม ใสๆ ในงบประมาณ ไม่เกิน 2.5k)

ช่วยแนะนำร้านด้วยครับ ( Zeer รังสิต ) นานๆทีผมจะเข้ากรุงเทพ อ่ะครับ
    Last edited by sawamura; 17 Jan 2008, 21:34:48.

คือว่า อยากได้ 2zs อ่ะครับ มันยังจะมีขายอยู่หรือป่าว (มือ1 นะครับ)

Comment

งบ 2000 นี่ได้เเค่ 2zs มือ 2 ครับ

Comment

งั้นเพิ่มงบเป็น 2.5k ครับ

Comment

ผมว่าหาซื้อในบอร์ดเอาดีกว่าครับ ให้เค้าส่ง ems ไปบ้านท่านอ่ะ zeer ไม่ค่อยมีของหรอก

Comment

จะเอามือหนึ่งใช่ไหมครับ

Comment

ครับผม ไม่เอาตัว OEM ครับ

Comment

up ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

จะเอาคุณภาพเเค่ไหนอะครับ ถ้ามือหนึ่งเเบบมีประกัน นี่มีให้เลือกน้อย ถ้าเอา 2ZS มีเเบบสั่งเอา กับมือสอง

Comment

สั่งเอา นี้เป็น ตัว Dell OEM หรือป่าวครับ และจะสั่งได้ที่ไหนหรอครับ

Comment

ไปดูในหน้า IT Market นะครับ

Comment

Working...
                      X