Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด การ์ดจอ Ram

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด การ์ดจอ Ram

เมนบอร์ด การ์ดจอ Ram จะซื้อยี่ห้อไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยว่ายี่ห้อไหนดีกว่ายังไง หรือเป็นที่นิยม คุณภาพชิ้นงานยี่ห้อไหนดีกว่า

ความน่าเชื่อถือ เมนบอร์ด asus msi dfi gigabyte
    ----------------------------------------
    winfast asus powercolor Elsa xfx
    ----------------------------------------
    corsair kingston kingmax

Comment

ตามนั้นเลยครับ

Comment

โอ่ guru เรื่องความเร็วไม่มีที่ติจริงๆเห็นด้วยครับเพิ่มยี่ห้อ G-skill ด้วยนะ

Comment

ความน่าเชื่อถือคือเรียงจากอันเเรกมากสุดอันสุดท้ายน้อยสุดปะครับ

Comment

ff

...ถูกต้องนะครับ

Comment

น่าเชื่อถือมันก็นะมีเยอะ ที่สำคัญมันต้องขึ้นกับงบของคุณด้วยครับ -*-

Comment

Working...
              X