Announcement

Collapse
No announcement yet.

activate โปรแกรม microsoft word 2010 ไม่ได้ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• activate โปรแกรม microsoft word 2010 ไม่ได้ !

คือผมโหลดโปรแกรม microsoft word 2010 มาจากเว็ปบิทครับ เขาบอกว่า ใช้ได้ตลอดชีพแน่นอน

พอโหลดมาเสร็จ ก็ทำตามวิธีลงที่เขาบอก ก็ลงได้ตามปกติ แต่มันติดตรงนี้ครับ พอเข้าโปรแกรมของ office ตัวใหนก็ตาม (ยกตัวอย่างเช่น ผมเข้า microsoft word 2010)

มันก็จะมีหน้าต่างขึ้นมาครับ ให้เรา activate ผมก็กดไป แล้วมันก็ขึ้นมาว่า "ไม่สามารถเปิดใช้การติดตั้งของคุณได้ เนื่องจากคุณด้เปิดใช้งานจนถึงขีดจำกัดของรหัสแบบหลายครั้งของคุณแล้ว" ประมาณนี้ครับ

ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงครับ ใครรู้ ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ คงมีคนที่มีปัญหาเหมือนผมเช่นกัน ขอบคุณมากๆเลยครับ
Working...
X