Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ CPU ผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับ CPU ผม

พี่ครับ CPU ที่มันโชว์ อยู่บนเดสทอปนี่ มันบอกอุณหภูมิตรงกับ CPU ที่มันทำงานจริงๆป่าวครับ

ตอนเปิดเครื่องมา มันขึ้น 35 พอผ่านไปซัก 2 ชม. ถึง ณ ตอนนี้นะครับ 50 ไปละครับ มันตรงกะอุณภูมิของ CPU จริงป่าวครับ

ปกติ ตามนั้นละ
    เดี๋ยวร้อนเดี๋ยวเย้น เป็นธรรมดา นิ่งๆ ตลอดซิแปลก

Comment

ประมาณนั้นแหละครับ จริงๆ

Comment

อ่อ ขอบคุณครับ ผมนึ่ยัง งุ่นอยู่กับ ลงเกม Crysis อยู่เลยครับ ลงมาจะหลายชม.ละ ยังไม่ได้เล่น เลยเห้อ ลงจนถึงขั้นตอนสุดท้ายละอ่ะคับ ก่อนเล่นเกมดันถาม หาแผ่น หมดปัญญาตรงนี้อ่ะครับ โหลดมาจาก เวปแท้ๆ ถามหาแผ่นจบเลย ใครรู้บอกทีนะครับ ThanK ( อาจจะมั่วนอกกระทู้ไปนิด แต่ CPU ที่ขึ้นๆลงๆก็เพราะเกมนี้นี่ละ อยากเล่น TT)

Comment

Originally posted by junedevil View Post
          อ่อ ขอบคุณครับ ผมนึ่ยัง งุ่นอยู่กับ ลงเกม Crysis อยู่เลยครับ ลงมาจะหลายชม.ละ ยังไม่ได้เล่น เลยเห้อ ลงจนถึงขั้นตอนสุดท้ายละอ่ะคับ ก่อนเล่นเกมดันถาม หาแผ่น หมดปัญญาตรงนี้อ่ะครับ โหลดมาจาก เวปแท้ๆ ถามหาแผ่นจบเลย ใครรู้บอกทีนะครับ ThanK ( อาจจะมั่วนอกกระทู้ไปนิด แต่ CPU ที่ขึ้นๆลงๆก็เพราะเกมนี้นี่ละ อยากเล่น TT)
          เอายาแก้ไอ ลงทับไปซิครับ ท่าน
          รู้สึกว่ามันจะอยู่ในตัวเกมส์ ที่ Image นั้นละ

Comment

เข้าไปตรง images แล้วทีนี้มีให้เลือก Icons กับ Portraits ผมเข้าไปแล้วมันมีแต่ไฟล์รูปอ่ะครับ ยิ่งทำยิ่งมึนครับ ยังไงอ่ะครับ จนปัญญา หน้ามืด ตาลายคล้ายจะเป็นลม เพราะ Crysis นี่ละครับ จนปัญญาครับ เอาตรงไหนมาหรอยาแก้ไอ

Comment

ทำจน CPU มันเย็นละครับ แต่ใจผมยังร้อนอยู่เลย นี่ปาไป ตี3.05 ไปละ ยังมะได้เล่นเกมเลย ใครมี Tip บอกทีครับ หมดไส้หยักสมองละ ผมไปต่อมะได้ละค้าบ

Comment

ลงเเกมส์ยากขนาดนั้นเลยเหรอครับ ลองเเต่Versionทดลองเอามาจากnvidia Downloadตอนดึกๆ1ชั่วโมงกะอีกไม่เกิน15นาที เเล้วเล่นได้เลยครับ

Comment

Working...
                X