Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลหลังตระกูล E6XXX ตอนนี้ สายไปหรือเปล่าครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลหลังตระกูล E6XXX ตอนนี้ สายไปหรือเปล่าครับ?

ถ้าผมคิดจะเลหลังพวก E6XXX เปลี่ยนไปเล่น Q9XXX ในตอนนี้จะช้าไปแล้วรึเปล่าครับ

ไม่หรอก.......ท่านเอามาขาย เขาก็แย่งกันซื้อ (ถ้าขายถูกนะ)....................เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ถูกๆมาจิ รอเช่นกัน

ปล. หากตัว2เมกแคชคงไม่ออก

Comment

เอามาขายจิ ถูกๆนะงับ

Comment

Q9XXX

ผมว่าแพงไปนะ อย่าง Q9300 ราคาพอกับ Q6600 (ดูจากตารางที่หลายท่านเอามาให้ดูอะนะ)แต่ตัวคูณ 7-7.5

Q9XXX ที่สูงกว่านั้นก็ หมื่นกว่าไปเลยทีเดียว ถ้าราคาตามนั้นนะ ผมว่าไม่คุ้ม หา Q6600 ตัวที่ลากไกลๆมาเล่นจะดีกว่ามั่ง ถ้าไม่คิดเรื่อง l2 อะนะ

Comment

Working...
          X