Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case + Psu ในยุคประหยัด ของพวกท่านๆ ทั้งหลายคือ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งืมๆๆ ๆ ๆ

Comment

เคสAsus+PSU Delta

Comment

deluxe

Comment

ถ้าเอาแบบถูกๆ แนะซื้อไม้อัดมาประกอบสิ แล้วให้ร้านทำป้ายช่วยเจาะช่วยทำบานพับให้ ไม่เกิน500บาท

Comment

Originally posted by exit View Post
            ถ้าเอาแบบถูกๆ แนะซื้อไม้อัดมาประกอบสิ แล้วให้ร้านทำป้ายช่วยเจาะช่วยทำบานพับให้ ไม่เกิน500บาท
            หาซื้อเคส ถูกๆไม่มี PSU จะง่ายกว่ามั้ยครับ
            แต่ถ้าอยากถูกด้วย แนวด้วย ผมว่าเป็นอีกทางเลือกนะครับ
            อยากหาโทรทัศน์เก่าๆมาทำเป็นเคสจังเลยครับ คงแนว

Comment

spec ท่านอะ ติดเคส 420W G-view ก็เอาอยู่...
              แต่ปัญหามันม่ายได้อยู่ที่ ไฟจ่ายมะพอ แต่มันอยู่ที่ ความคงทน + ความเสี่ยงในการใช้งาน....

Comment

Case G-view ทั่วๆ ไป ตัวละ 1300 ก็ได้ครับ

แต่เปลี่ยน PSU เป็น Delux 500 W หรือ Tsunami Commander 580W ก็ได้ครับ

Comment

สเปคคล้ายๆกัน ผมใช้ Tsunami 450w ติดเคส ก้okดี ไม่มีปัญหา

Comment

เห็นกระทู้นี้ผมล่ะอายเลยครับ เพราะใช้ Bluestorm II 500 Watt อยู่ ตัวละ 3 พันกว่า ๆ

Case แล้วใหญ่เลยครับ Cooler Master ตัวละ 2,000 แงบ ๆ

Comment

Working...
                    X