Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ไม่ผ่านด่านนี้ ไม่รู้ไปยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ไม่ผ่านด่านนี้ ไม่รู้ไปยังไง

crysis ไม่ผ่านด่านนี้ ไม่รู้ไปยังไง ......... ตอนที่เรือใหญ่ น่ะมันให้ทำอะไรเหรอ มันให้ทำ2จุดบนเรือ จุดแรกกลางเรือมันให้ไปในห้องแล้วกดใช้โน๊ตบุ๊ค แต่จุดที่สองหัวเรือ มันให้ทำไรก็ไม่รู้ ใครผ่านแล้วช่วยหน่อยคับ
    Attached Files

เอากล้องส่องทางไกลส่องครับแล้วล๊อกเป้าหมายจากนั้นเครื่องบินจะมาทิ้งระเบิดเองครับ

Comment

Originally posted by kwang777 View Post
      เอากล้องส่องทางไกลส่องครับแล้วล๊อกเป้าหมายจากนั้นเครื่องบินจะมาทิ้งระเบิดเองครับ

โอเคเดี๋ยวลองเลย....ขอบคุณคับ

Comment

เข้าไปในเรือยังไงครับ
        หาทางเข้าไม่เจอ เดินวนมาหลายรอบแล้ว
        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by bannakan View Post
          เข้าไปในเรือยังไงครับ
          หาทางเข้าไม่เจอ เดินวนมาหลายรอบแล้ว
          ขอบคุณครับ

มองข้างเรือดีๆมีกรงหักลงมา1อันเกือบท้ายเรือ.....แล้ว โดดให้สูงขึ้นไปเลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ใช้กล้องอย่างนี้เลยเรอะครับ-**-

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                ใช้กล้องอย่างนี้เลยเรอะครับ-**-
                เก็บภาพตอนเล่นเกมไม่เป็น.....

Comment

ถามครับ ตอนบนเรือบันทุกเครื่องบิน ผ่านไงครับ ที่มีีฮอ บินรอเราน่ะครับ ช่วยหน่อยครับ เล่นมา 2 วันล่ะ ขอบคุน ครับ

Comment

บอกหน่อยครับ

Comment

มีรูปประกอบให้ดูแบบด้านบนใหมครับ จำไม่ได้ อะ

Comment

Originally posted by qqwwqq View Post
                        ถามครับ ตอนบนเรือบันทุกเครื่องบิน ผ่านไงครับ ที่มีีฮอ บินรอเราน่ะครับ ช่วยหน่อยครับ เล่นมา 2 วันล่ะ ขอบคุน ครับ
                        ใช้ที่มีตัวเอเลียนอยู่ที่ข้างเรือหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by qqwwqq View Post
                          น่าจะเป็นฉากที่บอสกำลังขึ้นจากทะเลนะครับ

ถ้าเครื่องบินไม่ยอมมารับ และบอสไม่ยอมขึ้น เล่นด่านนั้นใหม่ครับ (ส่วนใหญ่จะมีปัญหากับพวก Trainer ครับ)

Comment

Originally posted by mond View Post
                            crysis ไม่ผ่านด่านนี้ ไม่รู้ไปยังไง ......... ตอนที่เรือใหญ่ น่ะมันให้ทำอะไรเหรอ มันให้ทำ2จุดบนเรือ จุดแรกกลางเรือมันให้ไปในห้องแล้วกดใช้โน๊ตบุ๊ค แต่จุดที่สองหัวเรือ มันให้ทำไรก็ไม่รู้ ใครผ่านแล้วช่วยหน่อยคับ
                            ผมก็งงพอทำจุดแรกแล้วให้เราออกมาจากเรือหรอครับแล้วถึงจะมีการทิ้งระเบิด
                            วนหลายรอบแล้วครับ

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
                              ผมก็งงพอทำจุดแรกแล้วให้เราออกมาจากเรือหรอครับแล้วถึงจะมีการทิ้งระเบิด
                              วนหลายรอบแล้วครับ
                              ครับ ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ คือว่า เราต้องออกจากเรือครับ เพราะเพื่อนเราจะเอาระเบิดมาทิ้งน่ะครับ ไม่งั้น เราก้ออาจจะตายได้เหมือนกัน ดังนั้น ต้องออกจากเรือ แล้วใช้ก้องจับโฟกัสเป้าหมายค้างไว้สักพัก เพื่อนเราจะเอาเครื่องบินมาถล่มครับ

ขอให้ผ่านเร็วๆ นะครับ เพราะถ้าท่านผ่านด่านนี้ไปแล้ว จะได้เจอสงครามจริงๆซักที อิอิ ขอบอกมันมากๆ

Comment

Working...
                              X