Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบปํญหาผมทีครับ(เด๊กใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบปํญหาผมทีครับ(เด๊กใหม่)

ผมอยากจะถามว่า

ทำไหมเล่นเกมส์อยู่ดีๆภาพก็เบอครับถ้าขั้นร้ายแรงอาจจะค้างได้เลย มันมีสาเหตุเปงที่ไรมั่งครับ

แล้ววันนี้เจอปัญหาใหม่ อีก เพราะเปิดแค่เว็ปก็ค้างแล้ว มันเปงที่เมนบอร์ดป่าวครับ พอดีผมพึ่งเอาไปแครมมาด้วย ตอบทีนะครับเครียดมากมาย

บอกสเปคมาหน่อยดิ แบบละเอียด แล้วเล่นเกมส์ไร

Comment

Cpu core 2 E6550
      Ram 2 GB
      Asus 8500 GT
      Main intel DG33BU

เล่นเกมส์ NFS carbon

Comment

ปรับสุดป่าวอ่ะ

Comment

ปานกลางหมดเลยครับพี่

Comment

เรื่องเกมส์นั้น ลองอัพแพทเกมส์นั้นๆดู กับอัพไดรเวอร์การ์ดจอดูครับ

ส่วนเรื่อง IE ค้างนี้ ใช้ของเวอร์ชั่นอะไรครับ
            6 หรือ 7

7 มันแบบ Bug เพียบ กับตัวที่ Microsoft พึ่งออกมานะ
            ถ้าใช้ 7 เก่า แนะนำให้ใช้ 7 ใหม่ดีกว่า (ลอง Google เอา)

ปล.ไวรัส ก็มีส่วน

Comment

Working...
            X