Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Corsair HX520W ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Corsair HX520W ดีมั้ยครับ

วันนี้ผมไปซื้อ PSU 520w ของ Corsair มา 4200 บาท มันดีมั้ยครับ คุณภาพเป็นไงบ้าง คุ้มมั้ยกับเม็ดเงินที่เสียไป คือชอบสีดำๆ แล้วที่บ้านมี แรมอยู่ 1GB 2ตัว ของ Kingbox ไปซื้อของ Kingston 1GB มา1ตัวเพิ่มเข้าไปจะมีปํญหามั้ย DDR2 800 เหมือนกัน อยากรู้จริง เพราะพึ่งเริ่มเล่นคอม

ใช้เหมือนกานเลย ดีไม่ดีไม่รู้ รู้ว่ามาน สวย 555
    ของแพงก้อต้องดีสิครับ ใช้อยู่ครับผมว่าก็ดีน่ะครับ
    หรือว่าเช็คไม่เป็นไม่รู้ 555 ใครรู้ว่าเช็ค PSU ไงช่วยบอกหน่อยก็ดีครับ

Comment

ใช่เลยสวยถึงซื้อ ซื้อเพราะสวย ต่อยังไงอะ ต่อไม่เป็น เลยยังไม่ต่อหาผู้รู้อยู่

Comment

Originally posted by -lXl-Za- View Post
        ใช่เลยสวยถึงซื้อ ซื้อเพราะสวย ต่อยังไงอะ ต่อไม่เป็น เลยยังไม่ต่อหาผู้รู้อยู่
        ต่อราคา หรือต่อสายไฟอะคับ

Comment

มี pci 8 pin หรือป่าวครับ

Comment

ต่อได้แล้วครับ ขอบคุณทุกๆคนด้วยครับ (ต่อเองมัวๆ)

Comment

แล้วซื้อร้านไหนอะ มีตัว 620 ป่าว เท่าไหร่อะครับ

Comment

ใส่แรม2ตัวนั้นได้เลยครับไม่มีปัญหาหรอก ของผม 512mb+1024mb ก็ใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

เสียดายมันถอดสายไม่ได้ครับ...

Comment

Originally posted by heaven_no.9 View Post
                    เสียดายมันถอดสายไม่ได้ครับ...
                    สายถอดได้ครับ และก็ต่อสายได้ด้วย 5555
                    มีสายPCi 8 Pin มาด้วย 2 เส้นครับ

Comment

ใช่ๆถอกได้ เอ๋ย!ไม่ใช่ถอดได้ใส่ เข้าๆออกๆ ได้บ่มีปัญหา ราคาตัว 520W ผมซื้อมา 4200 620W ไม่แน่ใช่ ประมาณ6000-7000 บาท อาจจะนะ

Comment

Working...
                      X