Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ราคา v3610tu & v3510tu บ้างครับไม่ใช่จากเว็ปนะเอาแบบที่เจอขายมาอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ราคา v3610tu & v3510tu บ้างครับไม่ใช่จากเว็ปนะเอาแบบที่เจอขายมาอ่ะครับ

ใครรู้ราคา v3610tu & v3510tu บ้างครับไม่ใช่จากเว็ปนะเอาแบบที่เจอขายมาอ่ะครับ
    พอดีที่เซียร์รังสิตหาไม่ได้เลยอ่ะครับเค้าบอกต้องสั่งออเดอร์แต่ผมว่ามันแพงไปครับตั้ง 32500 แต่ในราคาที่เว็ปพันทิพย์มันบอกว่า 29990 ผมก็งงเหมือนกันครับพอดีบ้านผมอยู่ไกลจากพันทิพย์มากใครรู้ช่วยบอกราคาทีนะครับขอบคุณครับ
Working...
X