Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบประมาณ 5-6 พัน ถอย sound ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบประมาณ 5-6 พัน ถอย sound ตัวไหนดีครับ

X-FI XTREME GAMER ดีมั้ยครับ เห็นราคาเกือบสี่พัน

รบกวนท่านเรือรบชี้แนะด้วยครับ

X-FI Xtreme Gamer FPS เอาแบบมี FPS ด้วยนะครับ อย่าเอา X-FI Xtreme Gamer เฉย ๆ

Comment

ขอบคุณครับ

แบบมี fps มันต่างกับไม่มียังงัยครับ

Comment

ต่างกานไม่มากคับผม ที่เห็นได้ชัดคือ X-Ram สวนเรื่องเสียงไม่ต่างกันคับผม

แนะนำหาX-Fi music ในนี้ดีกว่าคับผม หรือจะหา 2ZS ยังคุ้มว่าตัวที่ท่านเลือกไว้คับผม

Comment

งบขนาดนี้ก็ขึ้นอยู่กับจุดประสงค์อ่ะครับว่าเอาไปทำอะไร
          ถ้าฟังเพลงอย่างเดียว X-fi ก็เป็น series ที่ไม่น่าเล่นเท่าไหร่ แต่ถ้าเอาไปเล่นเกม ดูหนังเป้นหลักก็เป้นตัวเลือกอันดับต้นๆของการใช้งานแนวนี้เลยทีเดียวครับ

Comment

เล่นเกมกะดูหนังเป็นหลักครับ

ฟังเพลงผมฟังจากการ์ดออนบอร์ดก็ว่าเพราะแล้วนะ อิอิ

Comment

Originally posted by V1PER View Post
              เล่นเกมกะดูหนังเป็นหลักครับ

ฟังเพลงผมฟังจากการ์ดออนบอร์ดก็ว่าเพราะแล้วนะ อิอิ
              เดี่ยวพอท่านฟังเพลงจากกาดซาว(2ZS ,x-fi) แล้วท่านจะเปลี่ยนความคิดและจะไม่หันไปฟังออนบอร์ดอีกเลยคับผม

Comment

x-fi ที่คุ้มมีตัวเดียว xtreme music
                ดูหนัง เล่นเกมส์ ครบสุตร

นอกนั้นถ้าต้องการความเป้นดนตรี ก็ audiotrak hd2 / onkyo se90/200

Comment

Creative Digital Music SX

อ้าววว พอดีัผมอยากได้ครับ อิอิ

Comment

เน้นดูหนัง กับลำโพง5.1 ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ

Comment

Working...
                    X