Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@@@@ คันปากอยากบอกค้าบบบบบบบ @@@@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @@@@@@ คันปากอยากบอกค้าบบบบบบบ @@@@@@

คือว่าอยากจะบอกว่าผมไปโดน X3/5.1 มาแล้วค้าบบบบ จากร้าน P&Y ราคา 4700 บาท แต่ของจะส่งมาบ้านวันไหนยังไม่รู้เลย *-* พี่คนไหนใช้ M Lap ช่วยบอกหน่อยนะคับว่าซาวการ์ดตัวไหนใช้ดีมั่ง

X3/5.1 ดูหนังเล่นเกม จะด X-fi music เลยพี่น้อง
    5555
    จำคนอื่นมาอีกทีครับ
    ใช้ x3/2.1 + X-fi music อยู่คับ

Comment

ทำไมไม่แบกมาเองเลยละคร้าบบ อิอิ
      หรือว่าต้องสั่งก่อน

Comment

อยู่จันทบุรีคับ สั่งเอานะคับ

Comment

เสียค่าส่งอีกเท่าไรครับ

Comment

บ้านอยู่แถวไหนขอรับ
            จะไปดักตีหัว.. เอ้ย ไปขอฟังเสียง

Comment

ยินดีด้วย ท่าน แต่ตอนฟังครั้งแรกอย่าตกใจ ^^น่ะท่าน ต้องเบรินไปสักพักก่อนแล้วเสียงมานจะดีขึ้นเอง

ปล.+ X-FI นี้แจ่มอย่างแรงท่าน

Comment

ค่าส่งอีกประมาณ 100 บาทคับ ส่งถึงบ้านเลย

Comment

เบิร์น กะเปลี่ยนสายก็เจ๋งแล้ว

Comment

Originally posted by a12a View Post
                    เบิร์น กะเปลี่ยนสายก็เจ๋งแล้ว
                    ไปฟัง X Force 5 มาแล้วเป็นไงบ้างครับท่าน

Comment

ลำโพงมาถึงบ้านแล้วค้าบ สั่งวันเดียวได้เลย เสียค่าส่งไป 85 บาท ตอนนี้ก็รอแค่ Sound Blaster X-Fi XtremeMusic อยากจะลองเสียงเหมือนกัน
                      Last edited by DDP; 19 Jan 2008, 10:52:24.

Comment

Originally posted by DDP View Post
                        ลำโพงมาถึงบ้านแล้วค้าบ สั่งวันเดียวได้เลย เสียค่าส่งไป 85 บาท ตอนนี้ก็รอแค่ Sound Blaster X-Fi XtremeMusic อยากจะลองเสียงเหมือนกัน
                        เปิดก๋ออนบอร์ดไปก่อนเลยท่าน(ถือว่าเป็นการเบรินไปก่อน) เดี่ยวพอX-fi มาก็ฟังได้พอดี

Comment

ของผมก็ x5/5.1 + x-fi extrememusic อ่าครับ ฟังเพลงดีในระดับนึง ดูหนัง โอนะ ตูมตามดี 555+

แต่ส่วนใหญ่ ดูหนังฟังเพลง ใช้ denon + JBL มากกว่า หุหุ

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                            ยินดีด้วย ท่าน แต่ตอนฟังครั้งแรกอย่าตกใจ ^^น่ะท่าน ต้องเบรินไปสักพักก่อนแล้วเสียงมานจะดีขึ้นเอง

ปล.+ X-FI นี้แจ่มอย่างแรงท่าน
                            ผมตกใจมาแล้วครับ

เปิดเทสเสียงที่ร้าน เสียงตีหม้อที่บ้านยังไพเราะกว่าเลย (เค้าเปิดกับเครื่องเล่น CD 600 กว่าบาท)

Comment

Originally posted by For Fun View Post
                              ผมตกใจมาแล้วครับ

เปิดเทสเสียงที่ร้าน เสียงตีหม้อที่บ้านยังไพเราะกว่าเลย (เค้าเปิดกับเครื่องเล่น CD 600 กว่าบาท)

เป็นธรรมดาของลำโพงใหม่ที่ยังไม่เบรินคับผม ^^

Comment

Working...
                              X