Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ PSU Thermaltake

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ PSU Thermaltake

ไม่รู้มีท่านไหนใช้ PSU Thermaltake กันบ้างครับ คืออยากจะถามว่ามันทนทานดีหรือป่าวครับ
    ไหนๆก็ตั้งแล้ว ขอถาม ท่านผู้ใช้ PSU ของ ZALMAN ด้วยละกันครับ

ใช้ PSU Thermaltake อยู่ มันก็ทนทานดีนะ...แต่ประกันตัวที่ใช้อยู่น้อยไปนิด

PSU Gigabyte Odin ก็ดีนะ...สนใจอยู่นิดๆ

Comment

ดีครับผม ผมก็ใช้อยู่ อิอิ

Comment

ผมเคยใช้ทั้ง 2 ยี่ห้อเลยครับ ผมชอบ zalman มากกว่าครับ จ่ายไฟ นิ่งกว่าครับ

Comment

กะลังจะซื้อ TT เลย

Comment

ใช้ดีคับ

Comment

ยังไม่รู้เพราะมันเพิ่งออกมาขายได้ไม่นาน ถ้าความสวยงามภายนอกก็โอเคแต่ภายในงานหยาบไปหน่อยครับ

Comment

เคยใช้ 1000W ไม่มีปัญหานะครับ..เงียบเฉียบไม่มีเหตุการ์ณผิดปกติ

Comment

เห็นภายในแล้วเนื้องานหยาบก่าที่คิดมาก
                  แต่ผลทดสอบ ออกมาดี เวปนอกหลายเวป ก็ให้สี่ดาวขึ้นไปทั้งนั้นนะ

ถ้าตามความเห็นผม ขอผ่านดีกว่า Odin น่าลองกว่า มี 80+ ด้วย

Comment

ก็ดีนะครับ..ผมว่าพวกของแพงมียี้ห้อมันก็น่าจะดีในระดับหนี่งแหละครับ

ถ้าเป็นผมจะลอง Gigabyte ครับเวลานี้

Comment

ใช้ดีนะครับ

Comment

Working...
                      X