Announcement

Collapse
No announcement yet.

Onkyo vs. X-Fi vs. 2ZS เชิญพี่ๆฟันธงทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Onkyo vs. X-Fi vs. 2ZS เชิญพี่ๆฟันธงทีคับ

Onkyo vs. X-Fi vs. 2ZS ตามที่บอกเลยคับ จะซื้อแล้วตัดสินใจไม่ถูกเลยจะเอาตัวไหนดี ลำโพงของผม X3/5.1 นะคับ

อิอิ

Comment

ดูหนัง? ฟังเพลง? เล่นเกม?
      ใช้อะไรบอกหน่อยสิขอรับ

Comment

ดูหนัง กับ ฟังเพลงคับไม่ค่อยได้เล่นเกม

Comment

มันแต่ละตัวมันก็เพลงคนละแนวอ่ะครับ
          หนังนี่ยกให้ X-fi
          onkyo เพลงสบายๆ

Comment

โอ้วว
            พึ่งถอย ลำโพงมาถอยซาวต่อเลยหรอครับท่าน

Comment

Originally posted by shokolez View Post
              โอ้วว
              พึ่งถอย ลำโพงมาถอยซาวต่อเลยหรอครับท่าน

ช่ายแล้วค้าบบ

Comment

รอถามท่านโรจน์ครับ ผ่านมือเค้ามาหมดแล้ว

Comment

ส่วนมากเค้าจับ คู่ X3ก่ะ X-fiน่ะท่าน(เพราะมาน X เหมือนกาน ^^ล้อเล่นน่ะท่าน ) ส่วนข้อมูลเพิ่มเติม รอท่านRoat มาแนะนำดีกว่าท่าน

Comment

ไม่สน audiotrak รึ

Comment

Onkyo ถ้าจับคู่กับ X3 ผมก็ไม่เคยลองนะคู่นี้ แต่ลองคิดตามบุคคลิกของ Sound และลำโพง เสียงกลางคงเด่นขึ้นกว่าทุกตัวครับ แหลมของ X3 ก็คงน่าฟังขึ้นครับ แต่เบสคงไร้พลัง เสียงคงนิ่มกว่าใช้ X-fi คู่ที่น่าเล่นคงเป็น X-fi ครับ เพราะมันเสริมจุดเด่นจุดด้อยกัน Sound ทั้ง3ตัวที่ถามมาไม่ต่างกันเยอะมากครับ ต้องลองดูว่าชอบแบบไหน

Comment

^ ^

Comment

Originally posted by Roat View Post
                          Onkyo ถ้าจับคู่กับ X3 ผมก็ไม่เคยลองนะคู่นี้ แต่ลองคิดตามบุคคลิกของ Sound และลำโพง เสียงกลางคงเด่นขึ้นกว่าทุกตัวครับ แหลมของ X3 ก็คงน่าฟังขึ้นครับ แต่เบสคงไร้พลัง เสียงคงนิ่มกว่าใช้ X-fi คู่ที่น่าเล่นคงเป็น X-fi ครับ เพราะมันเสริมจุดเด่นจุดด้อยกัน Sound ทั้ง3ตัวที่ถามมาไม่ต่างกันเยอะมากครับ ต้องลองดูว่าชอบแบบไหน
                          เซียนมาแว้วววววววว

Comment

เบรินลำโพงรอไปเลยท่านก่อนได้กาดมา

Comment

จัดไปเลยค้าบบ แต่อยากจะบอกว่าออนบอร์ดดังไม่เอาอ่าวเลย หรือว่าเสียบไม่ครบหว่า 55++
                              Last edited by DDP; 19 Jan 2008, 17:26:14.

Comment

Working...
                              X