Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับสเป็คนี้ให้ทีครับ ใช้เล่นเกม ดูหนัง ฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับสเป็คนี้ให้ทีครับ ใช้เล่นเกม ดูหนัง ฯลฯ

Core 2 E8400 3.0GHz
    Gigabyte P35-DS3L
    KingMax (800)1Gb*2
    Seagate 320Gb SATA2
    Power Color HD 3870 512MB GDDR4 (OC.)
    DVD
    DVD-RW
    Enermax 460w

เล่นเกม Crysis ลื่นไหม ถ้าปรับ เวรี่ฮาย และ E8400 ใช้กับ P35-DS3L ได้ใช่ปะครับ ต้อง โหลด BIOS ใหม่หรือเปล่า RAM พอไหม และยี่ห้อ Kingmax ใช้ได้หรือเปล่า พอดีงบน้อย จะไม่เอา Enermax ก็กระไรอยู่ เพราะยังไงเรื่องไฟก็สำคัญ หรือมีอะไรมาแทน Enermax ได้ครับ แนะนำก็ดี ^^ ขอบคุณครับ

very ไม่ใหวหรอกครับ มันต้องปรับขนาดนั้นเลยเหรอครับ เดียวก็เดือดร้อนเงินครับ

Comment

T_T ทะไมสเปกของท่านโหดจังครับ

Comment

Very ไม่ไหวไม่เป็นไร ครับ ผมเปิดเจอ PSU ของ GIGABYTE 550w มันดีปะครับ ตัว 2500 บาท อะครับ

Comment

ถ้าชอบก้ดีครับ

Comment

Working...
          X