Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ยังมีที่ไหนขาย E8200 อยู่มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ยังมีที่ไหนขาย E8200 อยู่มั่งครับ

คือตอนนี้หาซื้อ CPU ไม่ได้อย่างเดียวอ่ะครับ

นอกนั้นได้หมดแล้ว

บอร์ดมันไม่มี CPU Onboard ให้ผมใช้ไปพลางๆ ก่อนด้วยอ่ะ

ป.ล.รุ่น E8xxx มีรุ่นไหนมั่งนอกจาก E8200 ที่ออกมาแล้วมั่งครับ

แล้วอยากทราบราคาแต่ละรุ่นด้วยครับ (เผื่อจะซื้อรุ่นอื่นที่มีราคาพอๆ กับ E8200)

ขอบคุณมากครับ

ลองไปถามที่ JIB ซิ TK คงต้องสั่ง

Comment

JIB ก็หมดแว้ว ผมก็หาอยู่เหมือนกัน

Comment

ไม่ลองไปจับพวก E6xxx มือสองดูหละงับ หากไม่เอาไปโอมากมายก็ถือว่าคุ้มนะ ราคาก็ลงเยอะเลย....

Comment

JIB หมดครับช่วย Confirm เพราะผมเองก็ไปดูมา

Busitek ก็หมดเช่นกันครับ

TK นี่ยังไมได้ดูเลยแต่คิดว่าไม่น่าจะเหลือ

ป.ล.อยากได้รุ่น E8200 มากเลย มันถูกแล้วก็แรงดี

แล้วมันมี E8xxx รุ่นไหนอีกหว่าเนี่ย

Comment

ผมก็ว่าจะเล่น E8xxx เหมือนกัน แต่ต้องเสาร์หน้าของอาจจะมี หุหุหุ

Comment

งั้นผมก็โชคดี เพราะซื้อคอม เสาร์หน้า 5 5 5+

Comment

ซื้อมาเรียบร้อยแล้วนะครับที่ร้าน JIB สาขาโคราช IT Center ชั้น 2

E8200 มา 2 ตัวนะครับผมเอาไปแล้วตัวนึง

ราคาอยู่ที่ 6690 บาทครับ

ซื้อมาเมื่อ 6 โมงครึ่งวันที่ 20/01/51 นี่เอง

ยังไม่ได้ประกอบเลยด้วยซ้ำอ่ะ 555

Comment

Working...
                X