Announcement

Collapse
No announcement yet.

gear of war ด่านนี้ผ่านยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gear of war ด่านนี้ผ่านยังไง

ตรงที่เราขึ้นไปบนรถไฟ แล้วสู้กับหัวหน้ามัน ไม่ผ่านสักที
    Attached Files

โอ้งถึงบอสแล้วเหรอ เรายัง action 4 อยู่เลย เอาใจช่วยอยากรู้ไว้ก่อนไปถึง

Comment

เอาระเบิดปาหรือวิ่งล่อนกให้ออกจากตัวมัน แล้วก็ยิงวิธีไหนก้ได้ที่ทำให้นกไม่บินวนมันฆ่าได้หมด
      ฆ่ามันได้ก็เจอฉากจบแระ

Comment

ยิงยิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างเดียวไม่ต้องสนใจใคร ไม่ต้องใช้ระเบิด เดี๋ยวมันก็ตาย

Comment

ใช้สไนเปอร์ยิงซัก10นัด ตอนที่นกมันบินออก

Comment

เอาระเบิดคว้างให้นกบินออกคับ แล้วก็รัวมันเลยคับ ฉากจบแล้วนะนี่

Comment

อันนี้ กว่าจะรู้ ผมก้ ดับไปหลายรอบนะเนี่ย

Comment

ให้เพื่อนเดินไปที่มืดๆครับ ค้างคาวจะบินไปจิกเพื่อน เราก็บังคับให้เพื่อนเดินไปหาแสงสว่าง
                ทีนี้ไอ้หัวหน้าก็ไม่มีเกราะป้องกันแล้ว เราก็ประเคนสารพัดกระสุนใส่มันไปเรื่อยๆ

Comment

จบแล้วคับ ลองเข้าไปดูวิธีฆ่าบอสใน youtube พิมพ์ว่า gear of war end มันจะมีวิธีสู้กับบอส

Comment

Working...
                  X