Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้บอร์ดของ ASUS "M2N" มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้บอร์ดของ ASUS "M2N" มั่งครับ

ท่านใดใช้บอร์ดของ ASUS "M2N" มั่งครับ ใช้ดีใหมครับคุ้มใหมครับถ้าจะเอา M2N-mx se ไปปล่อย แล้วซื้อ "M2N" มาเล่นแทน ตัวนี้ OC ไปได้ใกลใหมครับ

Originally posted by au5204 View Post
    ท่านใดใช้บอร์ดของ ASUS "M2N" มั่งครับ ใช้ดีใหมครับคุ้มใหมครับถ้าจะเอา M2N-mx se ไปปล่อย แล้วซื้อ "M2N" มาเล่นแทน ตัวนี้ OC ไปได้ใกลใหมครับ
    ถ้าจะ OC แนะนํา M2N-E
    M2N-SLI Deluxe
    จะดีกว่าครับ

Comment

ไม่คุ้ม มองตัวอืนแทนครับ

Comment

M2N-E ราคาเท่าไรครับ แล้วถ้าเทียบกับ GA-M56S-S3 อันใหนคุ้มครับ
        แล้ว M2N-E แตกต่างจาก M2N-E sli ยังไงครับ

Comment

ไม่รู้จะพูดไงนะ เเต่ m2n sli deluxe ผมตายคาที่ต้องเคลมไป 2 รอบเเละ
          ไม่ปลื้ม...

Comment

m2n ไม่รู้แบบไหน แต่ผมใช้ m2n-mx ก็ดีครับ Oc นิดหน่อย ถ้าจะ Oc เยอะหาบอร์ดดีกว่านี้ดีกว่าครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ M2N
              x2 4000+
              ผมลากได้สุด 2.8 คับ แต่ไม่เสถียร ถ้า 2.7 เสถียร สุดๆคับ
              โดยรวมก็ใช้ดีคับไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ลองหาข้อมูล GA-M56S-S3 ดูครับ ตัวนี้ขายดีเลย

Comment

แนะนำ M2N-E ครับแจ่ม

Comment

ผมว่าในราคาที่ถูกสุด ASrock น่าจะคุ้มสุดแล้วก็ oc ใด้เยอะพอควร

Comment

Working...
                    X