Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ จอ หน่อยได้มั้ยครับ ขอเกล็ดความรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ จอ หน่อยได้มั้ยครับ ขอเกล็ดความรู้

LCD ทั่วไป ทำความหน้าจอยังไงเหรอครับ ถึงจะถนอมหน้าจอมากที่สุด ใช้อะไรเช็ดได้บ้าง .. อยากรู้จิงครับ

///คือจอของผม ได้แต่ปัดฝุ่นแต่มันเลอะมากกว่าฝุ่นครับ ลอยนิ้วมืออะไรทำนองนี้

///ถ้าผมตั้งกระทู้ผิดที่ โปรดพิจารณา ลบได้เลยนะครับ ไม่ทราบว่าต้องไปอยุ่ห้องไหนน่ะครับ ขอบคุณมาก

ผ้านุ่มๆ ครับ จะให้ดีก็ใช้คนอื่นเช้ดครับ จะได้ ไม่ต้องออกแรง อิอิ

Comment

- -แล้วถ้าใช้น้ำ ชนิดไหนจะเช็ดได้มั่งคับพี่กร

Comment

ไม่ควรใช้น้ำอะไรเลยครับ ถ้าจอแบบ ธรรมดา ผ้าสอาดๆนี้ดีสุดครับ

Comment

Working...
        X