Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอากับเขามั่ง Msi-Neo2 FR vs E8400 Onair

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรมลากบอรืด อื่นมัน 1200 ได้อะครับ

Comment

แรงได้ใจงับ -*-

Comment

หุหุ ลากไม่เป็นครับ -*-

Comment

Originally posted by Zemos View Post
          ผมว่าไม่น่าใช่อะ ผมลากแรมไปเกือบพัน2ยังได้เลย แถมไม่ใช่D9ด้วย
          แรมอะไร 2000 ครับ DDR3 เหรอ

ของผมตันบอรืดแน่เลย กด เกิน 1000 มีปัญหาทันที แรมก็ d9gmh น่ะ
          ลากไม่เป็นโทษปี้โทษกลอง อย่าไปบอกใครนะว่ารู้จักกุ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post

ลากไม่เป็นโทษปี้โทษกลอง อย่าไปบอกใครนะว่ารู้จักกุ
            พัน2

Comment

Originally posted by kaisernoi
              แรมลากบอรืด อื่นมัน 1200 ได้อะครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=143720

Originally posted by Hunter_JIK
              DDR2 ลากบัสพัน2ครับ ไม่ใช่2พัน

Comment

Working...
              X