Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ท P35 หรือ ทั้วไป จะใส่ CPU 45 nm ได้หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ท P35 หรือ ทั้วไป จะใส่ CPU 45 nm ได้หรือเปล่า

จะถามว่า เมนบอร์ท P35 จะใส่ CPU 45 nm ได้หรือเปล่า หรือ cpu ใหม่ ๆ ครับ

เพราะ เห็นว่า มี บอร์ท ที่ รองรับ x38 มันต่างกันไง

p35 กับx38 ใส่ได้ครับ
    x38 มันใหม่กว่าเลยแพงหน่อย
    ส่วน ตำกว่านั้น g31 พอใส่ได้ครับ แต่เคยถามช่างเค้าบอกว่าจะร้อนกว่า2ตัวแรกน่ะครับ

Comment

สบายๆครับท่าน!!

Comment

สบาย ท่าน ซิบ P965 ยังใส่ได้เลย - -*

Comment

แล้ว พวก x38 มันต่าง ยังไง ครับ มัน ดีกว่า ตรงไหน

Comment

แล้วdfi dark ใส่ได้ไหมครับ

Comment

ใส่ได้ครับ

Comment

conroe 1333d677 ยังใส่ได้เลย

Comment

Originally posted by sc View Post
                  แล้วdfi dark ใส่ได้ไหมครับ
                  อัพไบออสตัวนี้ไปก่อนงับ

Date Code 2007/11/15
                  File I96PDB15.zip
                  Size 360,965 bytes
                  Major Reasons of Change:
                  1. Support Intel 45nm Wolfdale family CPU.

Comment

Originally posted by ynao007 View Post
                    conroe 1333d677 ยังใส่ได้เลย

แอสร็อค ขอนลอยใส่ได้รึเนี่ย โอ้วววววววว

Comment

มันใส่ได้ตั้งแต่ชิพเก่าแล้วครับ

Comment

Blood Iron ก็ใส่ได้ ใช่มะครับ

Comment

P5KR ก็ใส่ได้ครับ แล้วตอนนี้กำลังจะเอามาใส่อยู่ ตอนนี้ยังขาดอย่างเดียวเท่านั้นที่ทำให้ยังใส่ไม่ได้ซักที นั่นคือยังหาซื้อตามท้องตลาดไม่ได้ นอกนั้นพร้อมแล้วครับ

Comment

Working...
                          X