Announcement

Collapse
No announcement yet.

nvidia-atiที่ราคาพอๆกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nvidia-atiที่ราคาพอๆกัน

อันใหนแรงกว่าครับ คือว่าอาทิตย์หน้าจะซื้อแล้ว อยากรู้ไว้ประกอบการตัดสินใจ
    -แล้วก็CPUถูกๆอย่างSempronLE-1100นี่ ขับการ์ดได้อย้างเต็มที่ประมาณตัวใหน 2600pro พอได้มั้ยครับ

ถ้าราคาเท่า ๆ กัน ผมว่า ATI คุ้มกว่านิด ๆ แต่ว่าผมสมุน ATI นะ หุหุ
    ถ้าราคาประมาณ 2600Pro ~ 3000 บ. ก็โอเคนะครับ
    CPU รอคนข้างล่างตอบ เพราะไม่เคยเห็น SempronLE-1100 เหมือนกัน
    Last edited by estrellas; 19 Jan 2008, 10:48:32.

Comment

์Nvidia กับ ATI ที่ราคาพอๆกัน การ์ดขอ ATI จะคุ้มและแรงกว่าครับ พูดถึงที่ราคาเท่ากันหรือใกล้เคียงนะครับ ไม่พูดถึงรุ่นนะ

Comment

ขอบคุณที่แนะนำครับ ผมคงเอาx2600proHIS 2290.- ก่อนล่ะ ดูคุ้มกะคนงบน้อยๆหน่อย (ใช้GF6200tcอยู่ ไม่ค่อยลื่น+ไม่ค่อยชอบสีอ่ะ)

Comment

ส่วนมาก ในราคาการ์ดจอที่เท่ากัน nvidia จะแรงกว่า

Comment

Working...
          X