Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม geil กับ kingmax ต่างกันไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม geil กับ kingmax ต่างกันไหม

ระหว่าง geil 1Gx2 pc6400 800MHz latency cas5 กับ kingmax 1Gx2 pc6400 800MHz
    ใช้งานดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ ตัดต่อบ้างนะแต่น้อยมาก ไม่โอเวอร์คล็อก
    ระหว่าง 2 ตัวนี้ใช้งานพื้นๆตามที่บอกต่างกันไหม จำเป็นต้องเอาตัว geil หรือเปล่า

คือเรื่องของเรื่องผมมี geil อยู่ 2 ตัวตามที่บอกทำ dual แรมไว้ ถ้าจะขายเอา kingmax มาใช้งานตามที่บอกไม่เน้นโอเวอร์คล็อกจะดีไหมครับ

ตัวไหนก็ได้ถ้าไม่ oc เน้นราคาถูกดีกว่าครับ

Comment

แล้วตัว geil นี่โอเวอร์คล็อกดีเลยหรือเปล่าครับ

Comment

ก็ดีนะครับถ้า โอเป็น ผมโอยังไม่ค่อยเก่งเลย

Comment

ถ้าไม่โอนะ
          rox หรือ kingbox ก็เป็นตัวเลือกที่น่าสนนะ เพราะราคามันชวนน้ำลายไหล

Comment

Geil Good Ram for Overclock!

Comment

Originally posted by Tatui View Post
              Geil Good Ram for Overclock!
              งั้นผมไม่คล็อกขาย geil ทิ้ง เอา kingmax มาใส่ดีป่ะท่าน

Comment

แต่ที่ผมลองแรมทั้ง 2 ยี่ห้อ
                Geil ร้อน
                Kingmax ลากไม่ไป

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                  งั้นผมไม่คล็อกขาย geil ทิ้ง เอา kingmax มาใส่ดีป่ะท่าน
                  ตัวไหนหว่า ปล่อยมาทางนี้ก็ด้ายนะ

Comment

ไม่เคยใช้เลยอะ มาเก็บข้อมูล

Comment

ไม่โอ หากขายแล้วได้กำไรก็จัดไป
                      หากอยากโอบ้าง เก็บไว้ รับรองไม่เสียใจ

Comment

หึหึ

Originally posted by dears View Post
                        ถ้าไม่โอนะ
                        rox หรือ kingbox ก็เป็นตัวเลือกที่น่าสนนะ เพราะราคามันชวนน้ำลายไหล
                        ส่วนผมเชียรืคิงบ๊อกนะ ผมเคยใช้มันลากได้ 1020 คิงแม็กผมลากได้ 960 ส่วนจิล ไม่เคยลอง
                        ร๊อดก็ไม่เคย

Comment

แค่ท่าน Timefreefun เอ่ยว่าจะขาย คุณ Geil ก็รู้สึกจะมีคนตามล่าซะแล้ว ? น่าขายไหมเนี่ย?

Comment

Working...
                          X