Announcement

Collapse
No announcement yet.

Forceware 171.16

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Forceware 171.16

หลังจากที่ลงตัวกะDriverที่๊Updateกันเเทบจะรายวันช่วงปลายปีที่ผ่านมา เมื่อคืนเข้าไปชมผลการทดสอบDriverอยู่ดีๆ ตัวเลขมันสะดุดตาครับ ไป171เเล้วหรือ ลองหาดูก็ยังไม่ค่อยได้รายละเอียดเท่าไหร่ ส่วนใหญ่พุดกันเรื่องVistaครับ สักพักดูตรงที่ให้Download มันเป็นXP ก็เลยรับมาซะ ใครสนใจทดสอบก็ลองดูกันครับ

ForceWare_171.16_beta_WinXP_32bit.rar
    Attached Files
    Last edited by mrchosit; 19 Jan 2008, 12:08:14.

ลองแล้วละครับ

Comment

ไปเจอรายละเอียดที่Techpowerupครับ เเต่เป็นคนละตัวกัน ตามlinkไปเเล้วมันเป็นVista

ForceWare_171.16_beta_WinVista_32bit.rar

ForceWare_171.16_beta_WinXP_32bit.rar

*ดูผลการทดสอบอยู่ดีๆเจออีกตัว 173.61 มันมาอีกเเล้ว

Comment

ขอบคุณครับ ขอลองเลยละกาน

Comment

ผมลองก่ะ vista 32bit และ ไม่เวิคครับ เปิดมาพัดลม หมุน 100% โดยไม่ทราบสาเหตุ ไม่รู้ผมเป็นคนเดียวรึปล่าวนะ

8800GT ครับ ขอบคุณครับ

Comment

เคยเจอบางVersion(นานมาเเล้ว) มีปัญหากะการอ่านค่าTempครับ

ผมUploadไว้ เเต่ยังถอยมันออกมาลองไม่ได้เลยครับ netป่วย คืนนี้จะออกไปถอยจากร้านnet ไม่ค่อยอยากเดินไปครับกิโลกว่าๆกลัวโดนฉุด

Comment

Working...
            X