Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีทำให้โมเด็ม Bipac 7000 ลงไดร์เวอร์กับ Vista 64bit ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีทำให้โมเด็ม Bipac 7000 ลงไดร์เวอร์กับ Vista 64bit ได้บ้างครับ

ขออนุญาตขุดครับ มีใคร mod ให้ลง กับ vista 64 bit ได้บ้างครับ โมเด็มรุ่นนี้

ผมเซิต google แล้วเจอจริง..แต่วิธีที่เค้าทำได้นั้นมันทำได้แต่กับ vista 32bit

ในเวปผู้ผลิตก็ไม่มี driver ของ vista 64bit ครับ

โทรถามพนักงานบอกไม่มีทางทำได้ครับรุ่นนี้ถ้าเจอกับ vista 64bit

ถ้ามันไม่ได้จริงๆช่วยแนะนำ โมเด็มรุ่นที่ใช้กับ net true ได้และใช้ได้กับ vista 64 bit หน่อยครับ ขอราคาไม่แพง

ขอบคุณครับ

ความเห็นเท่านั้นนะครับ

... เขายังไม่ทำมาให้ 64 บิท ป่าวครับ ผม ...
    มี2 ทางเลือกครับ ผมว่า ( ความเห้นเท่านั้น)
    1.หาโหลดไดรเวอรืให้ได้จากเวปผู้ผลิด โมเด้ม เอง ที่มัน ซัพพอต วิสต้า64 บิท
    2.ต้องลงวินใหม่แล้วครับ 32 บิท xp " vista untimate
    เป็นแค่ความเห็นนะครับ หากไม่แน่ใจ ปรึกษาช่างคอม เก่งๆๆ ข้างบ้านท่าน ดูครับ ต้องคุยๆ

Comment

Working...
    X