Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8800GT VS HD3570

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8800GT VS HD3570

ตอนนี้จะซื้อการ์ดจอใหม่ครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปเดินพันทิพย์
    ช่วยเลือกทีครับ ขอแบบฝันธง 2 ตัวนี้เชียร์ตัวไหน อันไหนดีกว่ากันครับ
    ระหว่าง
    GF8800GT G92
    กับ
    HD3870
    และจะเอายี่ห้อไหนดี ซื้อร้านไหนดี แนะนำทีครับ

เชียร์ 3870 แหะๆ

Comment

เชียร์ 3870 ด้วยคน

Comment

แล้ว 3870 มันจะเข้ากับบอร์ด
        GA-P31-DS3L (Gigabyte chipset P31)
        มั้ยครับ

Comment

GF8800GT โลดดด แรงงงงงง
          เข้าได้หมดครับ ถ้าเป็น slot PCI E นะ
          Last edited by TWK.; 19 Jan 2008, 17:54:23.

Comment

GF8800GT แพงกว่าประมาณ 1000 แรงกว่าพอสมควร
            ณ ชั่วโมงนี้ ความคิดผมเลือกตัวไหนก็ไม่ผิดหวัง
            อยู่ที่งบ และความชอบส่วนตัว

ส่วนร้านแนะนำให้ดูที่ประกันมากกว่า ร้านไหนก็ไม่ต่างกัน
            ถ้าร้านที่บริการใช้ได้หน่อยก็ + เพิ่ม100 -200 บาท

Comment

Originally posted by ARTmaster View Post
              แล้ว 3870 มันจะเข้ากับบอร์ด
              GA-P31-DS3L (Gigabyte chipset P31)
              มั้ยครับ

ได้ 100%

Comment

3870 สิครับ ไม่ผิดหวัง

Comment

เชียร์ 8800GT แรงแบบเหลือๆ

Comment

เอาแบบตัวไหนแรงกว่ากันเลยอะครับ ไม่เอาความชอบส่วนตัว
                    แล้วอันไหนแพงกว่ากันครับ

Comment

8800GT ดีกว่าทุกด้าน แพงกว่าแต่ได้ของดี
                      ร้าน JIB ดี

Comment

8800GT แรงกว่า
                        3870 ภาพสวย - สดกว่า
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ลองดูโกลคอม์ชั้น3หรือ4ไม่แน่ใจ
                          gigabyte 8800gt 8590
                          powercolor hd380 7950

Comment

HD3870 เป็น DDR4 นะ แต่ 8800GT เป็น DDR3 อยู่เลย
                            แต่มันก็ 256 บิตเท่ากัน แล้วมันจะต่างกันไหม เลือกตัวไหนดี

Comment

Originally posted by ARTmaster View Post
                              HD3870 เป็น DDR4 นะ แต่ 8800GT เป็น DDR3 อยู่เลย
                              แต่มันก็ 256 บิตเท่ากัน แล้วมันจะต่างกันไหม เลือกตัวไหนดี
                              ความแรงมีองค์ประกอบหลายอย่าง นะ

http://www23.tomshardware.com/graphi...1057&chart=275

.

Comment

Working...
                              X