Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ 8800gts320ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลคนใช้ 8800gts320ครับ

ขอถามความรู้สึกคนที่ใช้8800gts320หน่อยจิครับ กับราคาของมันตอนนี้อ่า
    ผมเซงมากกับราคาที่ตกลงร่วดเรวแบบนี้อ่าครับ
    จาขายก้อคิดแล้วคิดอีก
    ขอฟังความเหนของทุกคนหน่อยจิคัรบ

ความแรงอยู่ที่ใจครับ หุหุหุ
    ใช้ๆ ไปเถอะครับ สะบายใจ สะบายกระเป๋าตังเรา
    ทำใจ เดี๋ยวก็มาเรื่อยๆ ใช้ๆ ไปครับ เล่นได้เหมือนกัน
    ปล.พรุ่งนี้จะไปซื้อแรมโน๊ตบุ๊ก 2GB x 2 ที่ เชียร์รังสิต หุหุหุ ^^ (ร้าน COM OK) 4GB แรงงงงงง

Comment

รายงานตัวครับผม

Comment

คร้าบ เสียดาย แต่ดีกว่าเสียตัว.......อิ อิ

Comment

ผมก็อยากทราบเหมือนกันว่าพวกท่านใช้ PSU เท่าไหร่ ของผมใช้ Delta 350w ไหงใช้ได้ไมรุ งง งง

Comment

ผมใช้ enermax 460wครับท่าน ละท่านอื่นๆละครับ

Comment

เสียผมมะเอ้าด้วยคนละคร้าบ อิอิ

Comment

ผมก็ใช้ Enermax 460Watt เหมือนกัน
                แปววววว ATI เราไม่เกี่ยว หิหิหิ

Comment

ตอนแรกก้อว่าจะขายอ่าคัรบ
                  แต่โดนราคาไป6500 เลิกเลยครับงานนี้
                  สู้ราคาไม่ไหวจิงๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ความแรงอยู่ที่ใจครับ หุหุหุ
                    ใช้ๆ ไปเถอะครับ สะบายใจ สะบายกระเป๋าตังเรา
                    ทำใจ เดี๋ยวก็มาเรื่อยๆ ใช้ๆ ไปครับ เล่นได้เหมือนกัน
                    ปล.พรุ่งนี้จะไปซื้อแรมโน๊ตบุ๊ก 2GB x 2 ที่ เชียร์รังสิต หุหุหุ ^^ (ร้าน COM OK) 4GB แรงงงงงง
                    อันนี้ความแรงมันอยู่ที่แรมละคร้าบท่าน อิอิ

Comment

ไม่ว่ากานครับท่าน
                      อยากฟังความรู้สึกเยอะๆอ่าครับ
                      คุยกานหนุกๆ

Comment

อย่าไปคิดมากเลยครับ ซื้อ 6600gt มาใหม่ ๆ ซักพัก ซีรี่ 7 ออก ซี่รี่ 6 ราคาตกหมด อย่างเซง จะขายทิ้งไปหลายทีแล้ว ก็ยังทนใช้อยู่จนถึงทุกวันนี้ ผมคิดว่า ถ้าปรับ low แล้วเล่นเกมที่อยากเกมกระตุก ผมถึงจะเปลี่ยนครับ

Comment

เพิ่มเติมนีสสสส นึง ใช้ Delta 2 ตัว ก็ได้ครับ แต่ไม่ค่อยต่างเท่าไหร่
                          เอาตังนึงต่อไฟเลี้ยงบอร์ด 4 pin กับ สาย 20 pin และสาย 6 pin การ์ดจอ แค่นี้เท่านั้น
                          ส่วนอีกตัวต่อทั้งหมด hdd / dvd / fan อะไรก็ใส่ไป
                          รับรองไม่ช็อตเซอร์กิตเด็จขาด แถมไฟตรง 350 เลี้ยงการ์ดจอ จะแด๊กซ์ไฟยังไงก็เชิญเลย น้อง 8800 อิ อิ

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
                            อย่าไปคิดมากเลยครับ ซื้อ 6600gt มาใหม่ ๆ ซักพัก ซีรี่ 7 ออก ซี่รี่ 6 ราคาตกหมด อย่างเซง จะขายทิ้งไปหลายทีแล้ว ก็ยังทนใช้อยู่จนถึงทุกวันนี้ ผมคิดว่า ถ้าปรับ low แล้วเล่นเกมที่อยากเกมกระตุก ผมถึงจะเปลี่ยนครับ
                            ใช่ๆ 7900GS ยังเจ็บใจอยู่เลยครับ ซิ๊กๆๆ

Comment

ทำใจครับผมใช้อยู่เหมือนกันครับ ไปอัพเกรดก็ไม่ได้ ราคาขายมือสองก็สยองเหลือเกินครับ

Comment

Working...
                              X